Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Tình huống ngày hôm nay đúng là game đỉnh cao của tham lam vs sợ hãi... Mua or bán... Bán or mua... Khó nghĩ quá... :102:

Tình huống ngày hôm nay đúng là game đỉnh cao của tham lam vs sợ hãi... Mua or bán... Bán or mua... Khó nghĩ quá... :102:
Mua đi anh, lát atc úp sọt đại pháp đấy, mỗi sàn uýnh 2 mã là tranh nhau cover. Em dự 5k tỷ 2 sòng. Lát ATC phải chụp màn hình phát làm kỷ niệm cho con cháu sau này.

Mua đi anh, lát atc úp sọt đại pháp đấy, mỗi sàn uýnh 2 mã là tranh nhau cover. Em dự 5k tỷ 2 sòng. Lát ATC phải chụp màn hình phát làm kỷ niệm cho con cháu sau này.
Mua hôm nay làm gì khi ngày mai có thể mua rẻ hơn bác ?? TT rơi quá thì sẽ hồi lại thôi ... k cần lo lắng :D

sao k0 là 370 cho nó thành MH370 ti hút con mum hàng lươn nhể
Locke said:
Mai mà thủng luôn mốc 520-523 thì đừng mơ gì về tương lai nữa. Khỏi phải chờ 500 vì em nó đi thẳng luôn đến 470:4:
SHB bay luôn cục sàn, mười mấy triệu cổ bắt đáy hôm trước nay đã có chủ mới:4:
Dự lun 237 cho đủ two leg khứa khứa! :gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle:

Không biết làm gì thì ngồi im ... mà giờ chỉ có mua thôi chứ bán có được đau :D
Câu trả lời của bác hợp với suy nghĩ của em. Khi không biết làm gì thì tốt nhất là ngồi im... Tiền thì hữu hạn, giấy thì vô hạn.

Con người ta chết vì quá tham lam hoăc quá sợ hãi... Thôi, bảo tòan tính mạng là quan trọng nhất... :19:

Oh My God !
Đi gặp đối tác suốt từ sáng đến giờ mới xong, vừa mở bảng điện tử ra tý làm em lộn từ trên ghế xuống sàn. :43:
Hôm qua vẫn còn tin tưởng vào trời nắng đẹp, thế mà .....

Cảm ơn bác đã cho lời khuyên. Em nhớ anh VC có dạy traders sợ nhất là tình huống Uncertainly.... Tình huống hiện tại đang chứng minh điều đó là đúng. Thôi em lại ngồi im tiếp... :4:

Cảm ơn bác đã cho lời khuyên. Em nhớ anh VC có dạy traders sợ nhất là tình huống Uncertainly.... Tình huống hiện tại đang chứng minh điều đó là đúng. Thôi em lại ngồi im tiếp... :4:
Thực ra không cần câu nệ quá, tầm 520 này là bắt đầu mua được rồi, có điều phải chịu khó ôm lâu thôi.....còn nếu chắc thì đợi nó xanh mua đuổi...

Mua SBS nhé anh kê kê. Em đùa tí thôi chứ nhìn hãi lắm nếu còn xèng mua dần là vừa, tỷ dụ 10% thì k có cửa chết

Thực ra không cần câu nệ quá, tầm 520 này là bắt đầu mua được rồi, có điều phải chịu khó ôm lâu thôi.....còn nếu chắc thì đợi nó xanh mua đuổi...
Đúng là văn phong của chủ tịch... Phong độ vẫn như ngày nào. VNI đi đâu thì cũng không ra khỏi lòng bàn tay... Em cũng đang canh mức 520 đó đó. Nếu mai có thì all in luôn cho nó máu... :4:

Status
Not open for further replies.
Back