Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Dạo này nhiều thánh box phết, tự nhiên em muốn làm quả poll: Nếu về 55x bạn có múc không???
Nhưng mà éo biết làm thế nào :D

Mang câu này ra hỏi chủ tịch thì thừa.... kể cả về 25x nhá

Mà nói chung 55x trong hoàn cảnh nào chứ hỏi thế anh cũng éo biết làm thế nào...

Mang câu này ra hỏi chủ tịch thì thừa.... kể cả về 25x nhá

Mà nói chung 55x trong hoàn cảnh nào chứ hỏi thế anh cũng éo biết làm thế nào...
Em hỏi chung chung thôi, mỗi người cũng có 1 góc nhìn và 1 trading plan khác nhau mà

Cách đây hơn năm, anh Bình SBV được xếp thứ bét tín nhiệm bởi các quan Quốc hội.

Nhưng thực sự nhìn thì Bank cải tổ ổn dần chứ nhỉ, dự trữ ngoại hối có lẽ cao nhất mọi thời đại rồi - 35 tỷ USD (tinhnhanhchungkhoan)

Như vậy là các quan Quốc hội và dân đánh giá mỗi vẻ bề ngoài, ác cảm với nốt ruối của Thống đốc chăng?

VOI kéo trụ miết cũng hay nhỉ ... không ai hoảng loạn hết ... :D tạo thói quen nhìn trụ mà trade ... đến lúc đập trụ thì ... WASH OUT sướng ve ... hoảng loạn với chi phí rất thấp :D

VOI kéo trụ miết cũng hay nhỉ ... không ai hoảng loạn hết ... :D tạo thói quen nhìn trụ mà trade ... đến lúc đập trụ thì ... WASH OUT sướng ve ... hoảng loạn với chi phí rất thấp :D
Sợ nó ko đập xuống mà lại đập lên ý bác , VNI 550 chắc nằm trong mơ .Tôi nghĩ vậy , chả TA gì đâu chỉ là cảm nhận VNI thôi .

Sợ nó ko đập xuống mà lại đập lên ý bác , VNI 550 chắc nằm trong mơ .Tôi nghĩ vậy , chả TA gì đâu chỉ là cảm nhận VNI thôi .
Hút tiền mới khó ... chứ kéo GAS PVD MSN VIC VNM mỗi con 10% thì break 610 ngay và luôn :D Tiền không vào thì BBs chỉ có xoa bi cho nhau mà thôi :D

Bạn thử cách "mua khi giá tăng xem sao" cứ CE múc FL bán
Đảm bảo tỷ lệ lỗ sẽ cực ít so với bắt đáy
Thấy giá giảm, tự nhiên muốn ấy là hem được
E cũng đang tập chỉ mua khi giá tăng ... bắt dao là môn thể thao đỉnh cao không dành cho số đông :D

Các bác để ý mấy con hàng nóng nhé ... Lái cũng mỏi tay lắm rồi ... tiền k vào thì đến lúc lái cũng bắn vào chân mình thôi :D mấy con đó rơi mới ác liệt ... chứ VOI thì -5% cũng là quá nhiều :D

E cũng đang tập chỉ mua khi giá tăng ... bắt dao là môn thể thao đỉnh cao không dành cho số đông :D
chuẩn vãi. Trừ 1 vài trường hợp cực nhạy cảm với bắt dao
Mềnh cứ hòa vào đám đông cho chắc cú

Các bác để ý mấy con hàng nóng nhé ... Lái cũng mỏi tay lắm rồi ... tiền k vào thì đến lúc lái cũng bắn vào chân mình thôi :D mấy con đó rơi mới ác liệt ... chứ VOI thì -5% cũng là quá nhiều :D
con hàng chợ kls có phải hàng nóng không bác để em còn sút đi. Bác nói làm em phải đeo bỉm ngồi cho yên tâm:37:

Status
Not open for further replies.
Back