Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Qua lễ đi bác, đi chơi cho thoải mái đầu óc
ITQ em chẳng biết gì về nó, cũng ko rành đội nào đánh hay biết good news trước
Thuần TA, break volume + giá.
Thực ra hôm bác xơi em nó là em cũng định đu theo rồi, nhưng tần ngần một lát rồi không dám enter, vì sợ hãi lấn át.
Công nhận thận bác khỏe, phải tay em thì trong bối cảnh chung như thế, em phọt lâu rồi, không chờ được sung sướng.
:D

VNI vẫn còn trớn đi lên thêm chút nữa đó. Vì 580 bây giờ 100% ai cũng thấy rỏ ràng là cản hết mà, do đó VNI sẽ vượt 580 :4:

Sao hôm nào TT đi viện ... e lại thấy a xuất hiện ??? bảo sao ae nó không phủi nhỉ :D
Anh ấy xuất hiện thì thị trường mới đi viện chứ bác... Chỉ báo chính xác thế mà các bác lại không đưa vào trading system của mình, phí quá... :4:

Anh ấy xuất hiện thì thị trường mới đi viện chứ bác... Chỉ báo tốt thế mà các bác không đưa vào trading system của mình, phí quá... :4:
Trước 30/4 thì không thể rơi sâu được đâu, anh em chớ có bồn chồn ...:21::21::21:

Sao hôm nào TT đi viện ... e lại thấy a xuất hiện ??? bảo sao ae nó không phủi nhỉ :D
Sợ cái gì nữa? Ngày nào ổng cũng vào ổng coi đấy, còn lại có nói hay ko thôi...Dạo này viêm họng nên hơi ít nói thôi, chứ đến lúc khỏi ổng chém ra rả thì khỏi oánh chứng chắc...

Trước 30/4 thì không thể rơi sâu được đâu, anh em chớ có bồn chồn ...:21::21::21:

Câu này được...

Trước mắt toàn tin hay... Công ty làm ăn kết quả khá chỉ có mấy anh CK với lẻ tẻ mấy anh nữa. Một số anh khó hơn. Một số hủy niêm yết. Một số làm được tý thì vẫn bài phát hành, bài cổ đông chiến lược với bài bóp lè lưỡi cổ đông nhỏ...

sang tháng thậm chí chả còn tin gì nữa... cổ phiếu như diều lặng gió, đương nhiên là bổ nhào... bác nào chơi diều đều biết, lên đến độ cao nhất định thì bay mãi, nhưng xuống 1 tầm nào đó rất khó điều khiển... bổ nhào là đương nhiên... Việt Nam thì đủ tầm rất ít, trầm bổng thì nhiều... diều là diều giấy nên cũng không tiếc mấy...

Câu này được...

Trước mắt toàn tin hay... Công ty làm ăn kết quả khá chỉ có mấy anh CK với lẻ tẻ mấy anh nữa. Một số anh khó hơn. Một số hủy niêm yết. Một số làm được tý thì vẫn bài phát hành, bài cổ đông chiến lược với bài bóp lè lưỡi cổ đông nhỏ...

sang tháng thậm chí chả còn tin gì nữa... cổ phiếu như diều lặng gió, đương nhiên là bổ nhào... bác nào chơi diều đều biết, lên đến độ cao nhất định thì bay mãi, nhưng xuống 1 tầm nào đó rất khó điều khiển... bổ nhào là đương nhiên... Việt Nam thì đủ tầm rất ít, trầm bổng thì nhiều... diều là diều giấy nên cũng không tiếc mấy...
Many thanks...
with love ...:24::24:

Câu này được...

E cảm nhận TT hơi mong manh ... tâm lí cầm cash không vội vàng lắm , người cầm cổ thì bắt đầu hơi ngai rồi ... khả năng bán mạnh dễ xảy ra hơn là mua mạnh :D từ đó có thể kết luận là đợt này chỉ có rơi ... nhiều hay ít tùy vào cầu vào sớm or muộn :D

Câu này được...

Làm gì mà gay gắt thế anh, chốt hạ là bao nhiêu, 500 hay 480 anh nói mịa 1 câu anh em còn ngồi canh :106:

Status
Not open for further replies.
Back