Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
con hàng chợ kls có phải hàng nóng không bác để em còn sút đi. Bác nói làm em phải đeo bỉm ngồi cho yên tâm:37:
bác tinh xem con nào đầu năm đến giờ tăng > 50% thì là hàng nóng hết ... kinh doanh éo gì mà tốt nhanh thế :D

Ông nào khớp đc 100 cổ SBS ngang trúng lô nhỉ, kiểu gì chẳng lên giá 4 mới có thanh khoản

bác bắt đáy ...hàng về chắc toàn lời còn kêu gì nhỉ ... nếu lõm thì làm theo nguyên tắc bắt dao " không lời thì cắt "
trừ phí chắc huề thôi bác. quan trọng xu hướng sắp tới thế nào em bâng khuâng quá :112::113:

trừ phí chắc huề thôi bác. quan trọng xu hướng sắp tới thế nào em bâng khuâng quá :112::113:
Đã bảo rồi ... k lời thì cut ... bâng khuân cái gì ... còn tiền còn cơ hội mà :D nếu xác định làm kho đánh sideway thì cục bắt đáy xác định lõm 5-10% cho thanh thản ... :D

Đúng là sau 2h giảm mạnh hơn nhỉ ... trước phiên ATC chắc mấy cục chặn mua bị thổi bay hết :) xem cục FLC 11.3 có bị thổi trước ATC không :D

Đúng là sau 2h giảm mạnh hơn nhỉ ... trước phiên ATC chắc mấy cục chặn mua bị thổi bay hết :) xem cục FLC 11.3 có bị thổi trước ATC không :D
Đã bay ... Volume lớn là thế ... tích lũy trên cao càng nhiều lúc giảm càng mạnh :D kiểu giao dịch như FLC sẽ giết rất nhiều chiến sĩ bắt đáy :)

Đã bay ... Volume lớn là thế ... tích lũy trên cao càng nhiều lúc giảm càng mạnh :D
Thật thế ah anh, FLC em thấy nó có quy luật j đâu FL CE thấy hoa hết cả mắt. Cuối phiên nó FL or CE là chuyện bt. Nó mua bán theo kiểu robot mà.

Thật thế ah anh, FLC em thấy nó có quy luật j đâu FL CE thấy hoa hết cả mắt
Nhìn hoài thành quen ... biết đâu nắm được qui luật của nó ...hên xui mà ... nhưng FLC mà về 9 thì lại ngon :D
Hiện tại lực bán FLC đang rất mạnh và bền ... ae nào múc nhớ đi tiền cẩn thận :)

Nhìn hoài thành quen ... biết đâu nắm được qui luật của nó ...hên xui mà ... nhưng FLC mà về 9 thì lại ngon :D
Hiện tại lực bán FLC đang rất mạnh và bền ... ae nào múc nhớ đi tiền cẩn thận :)
Riêng em này k biết đường nào mà mần

Riêng về Index thì vol đang tăng theo chiều hướng không tích cực lắm ... cầu thì nằm đơ như thượng mã phong ... cung mà nện mạnh nữa thì mất thanh khoản hẳn luôn ... mai lại 1 ngày không yên ả cho ae cầm cổ :(

Tối đa 10.4 là bật tanh tách, em dự

thằng kls có cái lệnh mua 500k mà chạy hết giá này đến giá kia. không hiểu định làm gì

Status
Not open for further replies.
Back