Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Đại ca em nhắn mua đi, chân sóng 22.4 đấy, nhưng nhìn toàn Tây mua, nội ngồi im khiến vol thế này lại không dám.

Sent from my GT-P5200 using Tapatalk

Hôm nay hàng về, không biết bác caheo đã TP ITA chưa nhỉ?
Em thì chưa bán vì lãi chẳng được bao, kể ra lên 8.8 như hôm qua là em cũng phi đấy :D

ITA rất nhạy với news, mặt em nó xanh lét ra thế kia dễ là có biến. Biến vui ah?

BBs đang phát quà lễ 30/4, 1/5 cho các bác đang hold cổ kìa, ngạc nhiên chưa..?

Tranh thủ nhặt quà rồi lượn, ở lại có khi lbị cướp lại quà mà còn bị bắt trả tiền quà cho người khác. :4:

Dũng cảm mà múc, k múc qua lễ k được kêu tiếc nhá. Manh nha từ mấy bữa nay rồi đấy. PVX, NBB..toàn hàng phát động cả
E nhớ ngày này năm 2012 ... những cổ phiếu em mua sau 30/04 lỗ sặc gạch ... đánh dấu điểm bắt đầu series phim kinh dị với bản thân e :( ... thoát ra trước lễ 2 ngày và múc lại ăn qua lễ :D Nhớ lại lịch sử thôi ... không có ý gì nha các anh :D TT lúc này là non trend ... sau doạn này là wash out nếu tích cực :D

BBs đang phát quà lễ 30/4, 1/5 cho các bác đang hold cổ kìa, ngạc nhiên chưa..?

Tranh thủ nhặt quà rồi lượn, ở lại có khi lbị cướp lại quà mà còn bị bắt trả tiền quà cho người khác. :4:
Cơn co giật của bệnh nhân tên VNI đã qua, BBs đang thu lại quà và tuyên bố: Ai về lại nhà đó. :4:

Status
Not open for further replies.
Back