Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Chủ tịt cũng là trang tuấn kiệt thức thời lắm, bảo kê VNI tăng đến 30/4. Rảnh tui lục lại cái post đó của chủ tịt để anh em yên tâm :4:

Bac cho anh xem xem pót do di. Thanks bac

Em nghĩ cứ câu dần là vừa, phù hợp dân bắn tỉa.
Đa số ae giờ kẹp nhiều ... chỉ có số ít là đang câu dần thôi ... hiện trạng đang vậy :D Câu dần lúc này là hợp lí thôi ... để ý cách đi tiền nha :D ... e cũng chết vì đi tiền quá nhanh :(

Đa số ae giờ kẹp nhiều ... chỉ có số ít là đang câu dần thôi ... hiện trạng đang vậy :D Câu dần lúc này là hợp lí thôi ... để ý cách đi tiền nha :D ... e cũng chết vì đi tiền quá nhanh :(
Ah em chém vậy thôi chứ cũng đang kẹp kê kê

Thật tình tui chỉ mong hôm nay VNI có thêm một baby với chênh lệch Open-Close tầm 3p, không râu ria hay chân dài chân ngắn gì hết càng tốt, baby đen tốt hơn baby trắng

Giá hầu hết vẫn còn cao hơn ngày đầu tuần mà !
Em nghĩ cứ câu dần là vừa, phù hợp dân bắn tỉa.
yeah. Đây chính là môi trường lý tưởng để những ae chuyên câu dầm vùng đáy như @TiCan kiếm xiền.
Anh em đã thấy có dấu hiệu tâm lý hoảng loạn chưa ??? Dấu hiệu tâm lý hoảng loạn là 1 tín hiệu đáy khá quan trọng :D
Hoảng loạn chỉ là 1 trong nhiều tín hiệu của đáy. Vì có nhiều loại đáy.
có 1 tín hiệu khác: giá dao động ít, và Kl nhỏ kéo dài...

Last edited by a moderator:
Bác cứ đọc để ý là thấy ngay mà..khà khà...hoặc ở trong thớt gái xinh đấy, cứ chỗ nào có gái là có cụ ý..già rồi có khác, toàn thấy chém gái gú, chắc cho đỡ tiếc...

Công nhận bức hình bác số dài post bên thớt PTKT đúng với tâm trạng thớt bình luận ghê: bác gấu nôn nóng hỏi : bây giờ, liền bây giờ chứ :24:

:1:
yeah. Đây chính là môi trường lý tưởng để những ae chuyên câu dầm vùng đáy như @TiCan kiếm xiền.

Hoảng loạn chỉ là 1 trong nhiều tín hiệu của đáy. Vì có nhiều loại đáy.
annie học thêm 1 tín hiệu nữa nhá : giá dao động ít, và Kl nhỏ kéo dài...
Em hóng hớt tí: giá dao động ít, và Kl nhỏ kéo dài mà ko bứt nỗi tạo ra sức ì tâm lý thì sẽ thủng càng mạnh hơn ấy chứ

:1:
Em hóng hớt tí: giá dao động ít, và Kl nhỏ kéo dài mà ko bứt nỗi tạo ra sức ì tâm lý thì sẽ thủng càng mạnh hơn ấy chứ
Chính xác, đây là giai đoạn mất phương hướng, chờ đợi trong mỏi mòn một đột phá ở cả 2 chiều

Ý bác là giá ấy mà vẫn còn non ấy ạ?
Em nói có tính chất định hướng thui chứ non hay già là tùy khẩu vị của từng người, với em thì 14 non hơn 16, còn không biết bác thế nào:1:

Em nói có tính chất định hướng thui chứ non hay già là tùy khẩu vị của từng người, với em thì 14 non hơn 16, còn không biết bác thế nào:1:
14 là trẻ em, 16 là vị thành niên
Tùy các bác chọn lựa cho số lượng lịch

Status
Not open for further replies.
Back