Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Cơn co giật của bệnh nhân tên VNI đã qua, BBs đang thu lại quà và tuyên bố: Ai về lại nhà đó. :4:
còn nhiều cơn lắm ... giật lên được thì cũng co xuống được ... thích thì chờ co xuống mà múc ... giật lên lại ra ... chăm làm chắc cũng 5-7% :D

E nhớ ngày này năm 2012 ... những cổ phiếu em mua sau 30/04 lỗ sặc gạch ... đánh dấu điểm bắt đầu series phim kinh dị với bản thân e :( ... thoát ra trước lễ 2 ngày và múc lại ăn qua lễ :D Nhớ lại lịch sử thôi ... không có ý gì nha các anh :D TT lúc này là non trend ... sau doạn này là wash out nếu tích cực :D
Mỗi năm 1 khác

Chiều nay up khá đới
Có phải là các bác BBs đang sợ xiền để trong tủ mà ngày lễ thì nghỉ quá dài nên mang ra "múc" không cụ? Theo em thì nên múc thôi, mấy ngày lễ mà "chuột hay đạo chích" nó vào xơi mất đống xiền để trong tủ thì cũng "a cay" cụ nhỉ, vậy chắc là xanh thật rồi :4:

múc 28 rùi cắt anh ợ, thương lắm.
Nhưng loanh quanh vẫn đang có tý lãi với VCG ITQ. PVX múc tím hôm qua còn đang pray
PVX còn treo cái kết quả quý 1 không biết thế nào mà anh chơi máu quá anh zai?:1:
Hôm nay tây lại múc pvx

"Hê nô" các bác. Đọc topic có nhắc đến ngày 24.4.2014 em lập luôn nick này kỉ niệm đợt rơi từ ngọn tre tuần qua. :6.jpg:

"Hê nô" các bác. Đọc topic có nhắc đến ngày 24.4.2014 em lập luôn nick này kỉ niệm đợt rơi từ ngọn tre tuần qua. :6.jpg:
Sắp tới diễn đàn toàn nick có số có má :D
Từ giờ phân biệt 2 bác này thế nào nhỉ? Dài như nhau!
Chả nhẽ lại (Số) chẵn với (Số) lẻ thì nghe cờ bạc quá. Mà cái từ "cờ bạc" nghe mấy lần từ bác chủ tạch em khiếp quá rồi :D

Hôm nay hàng về, không biết bác caheo đã TP ITA chưa nhỉ?
Em thì chưa bán vì lãi chẳng được bao, kể ra lên 8.8 như hôm qua là em cũng phi đấy :D
a xác đinh từ đầu đây là bắt dao, nên hàng về là té. cũng là để tránh hàng giá rẻ về ngày mai
giai đoạn lình xình này, T3 được vài % là ok với a rồi :)

Từ giờ phân biệt 2 bác này thế nào nhỉ? Dài như nhau!
Chả nhẽ lại (Số) chẵn với (Số) lẻ thì nghe cờ bạc quá. Mà cái từ "cờ bạc" nghe mấy lần từ bác chủ tạch em khiếp quá rồi :D
Gọi là em Ba, em Tư là được mà bác. Em ít vào và phát biểu lắm. Đau thương nhiều quá giờ ngồi đọc và hóng các cụ các bác.

Status
Not open for further replies.
Back