Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Anh Vượng hôm nay được giao nhiệm vụ kéo VNI à
Bác cho em xin cái view PVA đợt này với ah...lên nổi đầu 5 ko bác!
Hiện tại priceaction của PVA rất khó đọc, nó đang ở trạng thái downsideway với biên dưới là 4 đang được tạm chấp nhận bởi MACD. Vì biên trên chưa từng xuất hiện nên tui không biết là bao nhiêu. Điểm sáng duy nhất là RSI đang có doublebottom ở vùng trên 40. Biên trên có thể xuất hiện khi RSI xấp xỉ 55. Không thể ngoại suy giá từ RSI nên tui bó tay. Mong becks thông cảm

Anh Vượng hôm nay được giao nhiệm vụ kéo VNI à

Hiện tại priceaction của PVA rất khó đọc, nó đang ở trạng thái downsideway với biên dưới là 4 đang được tạm chấp nhận bởi MACD. Vì biên trên chưa từng xuất hiện nên tui không biết là bao nhiêu. Điểm sáng duy nhất là RSI đang có doublebottom ở vùng trên 40. Biên trên có thể xuất hiện khi RSI xấp xỉ 55. Không thể ngoại suy giá từ RSI nên tui bó tay. Mong becks thông cảm
Thanks bác Linh nhìu!

Bác Linh có thể cho biết lý do nào bác bắt KLF ko? Em thấy KLF sắp bị bán mạnh !
Thấy nó nhùng nhằng ở 14 cũng lâu và tạm thời DI+>DI- nên thử chịu trận trong quá trình VNI test lại 580, có loss chắc cũng không đáng kể: Tất nhiên là quan điểm cá nhân thôi :1:

Bác Linh có thể cho biết lý do nào bác bắt KLF ko? Em thấy KLF sắp bị bán mạnh !
KLF nó trade sideway, bán mạnh mua cũng mạnh... Xuyên táo ngưỡng 14.0 của nó là khá khó khăn trước 8/5 vì vụ phát hành giá 11.000đ và bán cho CĐCL 11.500. Trừ khi thị trường vỡ bác chimnon ạ!

Thấy nó nhùng nhằng ở 14 cũng lâu và tạm thời DI+>DI- nên thử chịu trận trong quá trình VNI test lại 580, có loss chắc cũng không đáng kể: Tất nhiên là quan điểm cá nhân thôi :1:
KLF nó trade sideway, bán mạnh mua cũng mạnh... Xuyên táo ngưỡng 14.0 của nó là khá khó khăn trước 8/5 vì vụ phát hành giá 11.000đ và bán cho CĐCL 11.500. Trừ khi thị trường vỡ bác chimnon ạ!

Thanks các bác đã comment. Cùng theo dõi vậy.

Hôm nay chắc vẫn xanh các bác nhỉ, cung lèo tèo quá.
Có thể yên tâm rồi, chỉ trừ khi "người mà ko ai dám gọi tên" xuất hiện thôi:24:

Hôm nay chắc vẫn xanh các bác nhỉ, cung lèo tèo quá.
Có thể yên tâm rồi, chỉ trừ khi "người mà ko ai dám gọi tên" xuất hiện thôi:24:
Bác chủ quan quá. Luẩn quẩn đâu đây thôi, có cái ko lên tiếng...

Căng thẳng nhỉ?
Em non gan từ bỏ PVX rồi và nín thở chờ bom đạn trút xuống mặt trận này.
Nhưng vẫn mong chờ tin chiến thắng cho người VC nhé :67:

Status
Not open for further replies.
Back