Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Em nghĩ 3 tháng hay 3 tuần là do chủ quan ta nghĩ vậy, còn thị trường diễn biến theo cách riêng của nó, chi bằng thuận theo thị trường, nếu nó lên luôn ta sẽ xử lý như này, nếu nó pullback xong giảm tiếp thì xử lý như kia... có khi nhẹ đầu hơn ạ.

Vì chu kỳ thị trường nếu tăng dài hạn thì thường sóng điều chỉnh cỡ 3 tháng là kết thúc, tăng thì khoảng 3-6 tháng. Khi giảm thì ngươc lại. Đã đành khi nào tăng thì biết nhưng cũng đại khái có cái khung mà nhòm chứ ...

Vì chu kỳ thị trường nếu tăng dài hạn thì thường sóng điều chỉnh cỡ 3 tháng là kết thúc, tăng thì khoảng 3-6 tháng. Khi giảm thì ngươc lại. Đã đành khi nào tăng thì biết nhưng cũng đại khái có cái khung mà nhòm chứ ...
Cái khung dùng để kìm hãm sự sung sướng ... để cẩn thận hơn khi quyết định làm khác ... kiểu vào mùa bão nhưng cũng canh me kiếm chút nếu có thể , tuy nhiên vì là mùa bão nên chỉ chạy loanh quanh bờ kiếm ăn cho chắc ... có gì còn về núp cho kịp:D

Vào hàng chưa mà cut bác.?

Còn đang lóng ngóng dưới sân thì phải làm gì bác ơi..? :102:

Dưới sân thì đợi đi ... không vội được vì chưa biết có kiếm được không ... hay lại phải cutloss :D Cầu hôm nay không hung hăng bọ xít như hôm qua đâu :D
Bác đang để lòng tham điều khiển mình kìa ... sao không nghĩ mấy ông bắt đáy hàng về hôm nay toàn lõm và chỉ mong full cash như mình :D

Dưới sân thì đợi đi ... không vội được vì chưa biết có kiếm được không ... hay lại phải cutloss :D Cầu hôm nay không hung hăng bọ xít như hôm qua đâu :D
Bác đang để lòng tham điều khiển mình kìa ... sao không nghĩ mấy ông bắt đáy hàng về hôm nay toàn lõm và chỉ mong full cash như mình :D
Khà khà.... May có bác can... Không thôi lại soắn, mất liểm sóat tiếp. :57:

Hê hê màu xanh trúng cái tim đen của em.
Bác Pilot bình tĩnh đi không có lại khổ đấy. Nếu đúng bác Market đảo chiều tăng thì cơ hội lên tàu sẽ có (ai đánh chứng cũng phải thuộc câu này mà :D )

Hê hê màu xanh trúng cái tim đen của em.
Bác Pilot bình tĩnh đi không có lại khổ đấy. Nếu đúng bác Market đảo chiều tăng thì cơ hội lên tàu sẽ có (ai đánh chứng cũng phải thuộc câu này mà :D )
Thanks bác.

Mời bác dùng với em ly cafe. Em ngồi uống 1 mình buồn quá, rảnh rỗi lại sinh ra nông nổi... :57:

Có khi nào nó lại phi 1 mạch và rất nhanh về 610 k các anh?
Đẳng cấp là đây PVX.
Đoạn này chắc tài xế đang chọn xe để đi, có vẻ cân bằng rồi, mà đã cân bằng thì xe nào còi to cho vượt.
Cứ đổ bê tông PVX là xong.

Last edited by a moderator:
Em thấy đánh bung trần ngay từ những phút đâu giao dịch, tưởng PVX mới trứng lô đề hay giải độc đắc gì đó, chứ nó KD thì lỗ triền miên, dặt dẹo mấy năm nay. Check kỹ lại hóa ra nó được mấy anh chọn làm đại diện cho rổ HNX 30... Haizzzzzzz.

http://vietstock.vn/2014/04/pvx-lot-vao-ro-hnx30-830-344217.htm
Game PVX cho cả năm nay, giảm là có suppot

Status
Not open for further replies.
Back