Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Ố thế là từ sáng đến giờ thị trường chờ tin giá xăng tăng để bùng nổ nè
Thế mà em không nghĩ ra nhể? Muốn phát nổ thì phải có xăng chứ. Nhà nước ta cấm tàng trữ pháo và các loại bom đạn mừ :D

@ Bác chim non: nếu mua hôm qua thì không phải đánh T+3 hay sóng hồi mà là sóng tăng dài nhé...hiiii, em xác định để 1 tháng xem có qua đỉnh 609 hay không, có lẽ sẽ qua....

Chúc cả nhà Định Tâm + Định tuệ, vô lượng công đức, không thể nghĩ bàn....

Hề....hề......Thân chào.

@ Bác chim non: nếu mua hôm qua thì không phải đánh T+3 hay sóng hồi mà là sóng tăng dài nhé...hiiii, em xác định để 1 tháng xem có qua đỉnh 609 hay không, có lẽ sẽ qua....

Chúc cả nhà Định Tâm + Định tuệ, vô lượng công đức, không thể nghĩ bàn....

Hề....hề......Thân chào.
Bác này phải Nghebuontrung ko nhỉ! Kiểu cười giống quá...hii

đúng là; như chưa hề có cuộc chia ly
Giá xăng tăng chỉ có dân chứng là thích :D bó hand dot com
Thiệt mà, giá xăng tăng, tiền dân đổ vào xăng tăng, lợi nhuận thu được từ xăng đổ vào chứng tăng. NHư vậy tiền đã gián tiếp đổ vào chứng qua xăng. He he, ấy là cái lý của người Mèo, hổng phải của em nghen

Anh Đức từ khi tuyên bố đi chăn bò lại được ủng hộ ghê nhỉ. Có lẽ con bò luôn tạo được thiện cảm tốt với bà con chứng sỹ.

HAG cũng là hàng tạo tên tuổi phó chủ tịch thì phải ???

Anh Đức từ khi tuyên bố đi chăn bò lại được ủng hộ ghê nhỉ. Có lẽ con bò luôn tạo được thiện cảm tốt với bà con chứng sỹ.

HAG cũng là hàng tạo tên tuổi phó chủ tịch thì phải ???

Chắc thấy Anh ấy tính nước an toàn nen bà con ủng hộ. Trường hợp mía của anh ấy trồng không bán được thì đã có bò cover (cho bò ăn mía), chẳng thiệt vào đâu. Lấy công nghiệp nuôi nông nghiệp và ngược lại

Status
Not open for further replies.
Back