Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Chém gió ấy mà, nhưng đúng đấy....
Em cũng dự là 30/4 tăng nhẹ tí, sau đó mới rơi tiếp....
Nhẹ là nhẹ thế nào, SS cover cũng đủ 10%. Rơi cả đàn thì chỉ có thể là SS. K up cả đàn nhưng những CP bị rớt oan mà up cũng đủ hâm nóng TT. CT từ h đến 30/4 đừng vào mục này cho anh em kẹp được nhờ kê kê

Bên forum Vf bấm nhau, cú rướn này của thị trường là 45 độ, đủ để chơi bời tưng bừng ngày lễ 30/4. Tài thiệt làm sao mà lại đo được góc độ hay vậy ta:4:
Em nghĩ đơn giản đặt cái thước đo độ vào là được mà bác.
VC có bác họa sĩ Số dài cũng siêu mà bác, em không biết làm thế nào mà bác ấy cắm được cả compa vào màn hình rồi vạch được chén thánh cong, mềm và tốn nước dãi hơn cả nhìn mông Ngọc Trinh cơ :D

Em nghĩ đơn giản đặt cái thước đo độ vào là được mà bác.
VC có bác họa sĩ Số dài cũng siêu mà bác, em không biết làm thế nào mà bác ấy cắm được cả compa vào màn hình rồi vạch được chén thánh cong, mềm và tốn nước dãi hơn cả nhìn mông Ngọc Trinh cơ :D
Giầu óc tưởng tượng mà :D lên 62x xong em vẽ cái tay cầm bé tí

Bộ đội ITQ đúng là bộ đội cụ Hồ. Trong muôn vàn gian khó các anh đã vào cuộc trend mới.

Bull chục phiên cho máu
Vậy thì phải nhờ đến mấy anh bên bộ công thương và xăng dầu giúp rồi. 1 tuần tăng giá 1 lần là đẹp... :4:

Chu kỳ tăng giá là 1 tuần, ngày đẹp nhất là T2, ngày đầu tiên giao dịch của tuần... :21:

Đề cử thêm KLF, lở có dính DCB thì anh cũng đang nuôi trend, chịu trận vùng 14 rồi cũng có ăn

Mưa lúc nào mát mặt lúc ấy, thị trường cho thì cứ nhận, nhậu đi bác, đừng lăn tăn nhìu
Thị trường này có đi thêm được bao nhiêu mà ham hố bác ơi. Kèo 5:5 em không dám chơi. Chúc bác đi săn vui.

Status
Not open for further replies.
Back