Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
KL sáng nay còn thấp. và nhiều ae cho đó là dấu hiệu xấu ...
Nhưng hãy lưu ý hầu hết KL này là giá XANH nhé.
Sau cú rơi thảm, TT đã bắt đầu mua vào, và chấp nhận giá xanh. thì KL hơn 1000 tỉ này là rất tốt, theo tôi.

hôm nay nhiều cp sẽ test lại giá thấp hôm qua, hoặc tạo đáy mới nhưng với KL ít hơn... đó chính là dấu hiệu cho 1 cú hồi kha khá
đủ T3.
nhưng ae lưu ý : đây vẫn là bắt dao, nên có 2 yêu cầu nghiêm ngặt:
1. vào ít tiền
2. mức lãi sẽ kg cao. nên phải canh từng lai khi vào, và quyết đoán lúc ra.
(nguyên tắc cp về là bán ngay, bất kể lãi lỗ)
Bác Caheo thích môn thể thao cảm giác mạnh quá... :4:

Môn này nguy hiểm và không dành cho số đông, em thể trạng, sức khỏe không phù hợp, chỉ phù hợp chơi Golf như bác Gialang, đứng ngòai cổ vũ các bác vậy... :4:

Haizz..bác thật lạc hậu! Thị trường giảm tầm chục điểm...lập tức sẽ xuất hiện ngay...mấy rày đều như vắt chanh
Đổi nick rồi à anh? Nhớ ngày xưa nói nhiều lắm, từ lúc mở lại FR không thấy ý ới, hay sinh hoạt ở thớt khác, tại có duyên phận từ trước với sờ nát nên hỏi thăm anh ạ. Mấy năm rồi không gặp anh ý.

Đổi nick rồi à anh? Nhớ ngày xưa nói nhiều lắm, từ lúc mở lại FR không thấy ý ới, hay sinh hoạt ở thớt khác, tại có duyên phận từ trước với sờ nát nên hỏi thăm anh ạ. Mấy năm rồi không gặp anh ý.
Chủ tịt khác ở dân thường ở chổ...chỉ xuất hiện khi thị trường có biến thoai...

Vậy là chuyển từ lính chiến sang viết sách rồi, em chọc anh tý xem anh có xuất hiện không nào?
Ngay trên đầu ông đấy hiiiiiiiii
May là bi giờ ổng là CT HDQT, CEO giao cho người "thủy tính" làm, hông là bác bị bang như chơi hiiiii

Có ai biết thần spam snatcher giờ đâu không? forum mở lại mà không thấy ? buồn hẳn.
Lại nhắc. Cứ mỗi lần ông này xuất hiện là thị trường tèo , thế mà hôm nào các bác cũng lôi ông ấy vào làm gì thế nhỉ
Tí nữa vào phán cho 1 câu "hôm nay giảm 20 point" thì biết nhé:emoticon-00136-giggle:

Ngay trên đầu ông đấy hiiiiiiiii
May là bi giờ ổng là CT HDQT, CEO giao cho người "thủy tính" làm, hông là bác bị bang như chơi hiiiii
Ơ em có phạm luật gì đâu mà bang em.
Lại nhắc. Cứ mỗi lần ông này xuất hiện là thị trường tèo , thế mà hôm nào các bác cũng lôi ông ấy vào làm gì thế nhỉ
Tí nữa vào phán cho 1 câu "hôm nay giảm 20 point" thì biết nhé:emoticon-00136-giggle:
Đúng là số khổ
Thương chồng Vì một sợi râu
Giữa khuya Em có ngờ đâu…Oan tình
Chẳng ai Bào chữa cho mình
Cúi đầu cam chịu Em đành….Bơ vơ

Trùng với quan điểm của anh, BĐS còn xuống giá nữa.....
Vậy là lại chuẩn bị bùng phát 1 đợt dịch mới, trong khi ổ dịch cũ vẫn đang bị cô lập và chưa diệt xong. Vậy là nhồi thêm 1 lần nữa là bục luôn cái máng lợn hả bác.. :59::59:

Vậy là lại chuẩn bị bùng phát 1 đợt dịch mới, trong khi ổ dịch cũ vẫn đang bị cô lập và chưa diệt xong. Vậy là nhồi thêm 1 lần nữa là bục luôn cái máng lợn hả bác.. :59::59:
Em đoán thế, nhưng chắc phải 2-3 năm nữa, vấn đề của thể chế mà, dẫn tới phát triển theo đường xoáy trôn ốc đi xuống...VN, TQ giống nhau....

Đỉnh cao của XHCN nguyên bản là phóng tầu vũ trụ....
Đỉnh cao của XHCN lai Tầu là con tầu sân bay lởm....:21::21::21:
Xong rồi lại tèo thoai...

Em đoán thế, nhưng chắc phải 2-3 năm nữa, vấn đề của thể chế mà, dẫn tới phát triển theo đường xoáy trôn ốc đi xuống...VN, TQ giống nhau....
Chủ tịch cho nghị quyết, định hướng luôn đi ạ, để anh em còn có cái mà bấu víu.

Bị lột sạch trên sàn, giờ còn bị cướp luôn cái máng lợn thì... Haizzzzzzzzzzz.. :109::59::59:

Àh mà không biết chủ tịch có nắm thị trường BDS trong lòng bàn tay như nắm nàng VNI không dzị... Bâng khuâng quá... :105::4:

Chủ tịch cho nghị quyết, định hướng luôn đi ạ, để anh em còn có cái mà bấu víu... :109::59::59:

Àh mà không biết chủ tịch có nắm thị trường BDS trong lòng bàn tay như nắm nàng VNI không dzị... Bâng khuâng quá... :105::4:
Đá xoáy vl :21::21::21:

MR không dọa ma đâu. :68:
Khi TT chưa thấy đáy, thì mọi cảnh báo đều cần thiết và đáng quý

Hầu hết ai cầm cp đều đang lỗ, nên dễ có tâm trạng phủ nhận những cái nhìn không tích cực về TT.
nhưng hãy tỉnh táo, ae ạ: nếu để cảm xúc lôi cuốn thì thật khó mà tồn tại trên TT .
Dù TT đang tốt, nhưng nếu có ai bảo xấu thì cũng nên ngẫm nghĩ cái lý của họ.
Biết bao nhiêu tượng đài đã một sớm thân bại danh liệt, chỉ vì không biết lắng nghe lời trái ý ?

Ai anh? anh cứ để em.. em ra phang cho một 100k atc vào mẹt chết mất xác lun :taz:
thấy thái độ hung hăng này của bạn mà tôi lo cho bạn quá ! :39:
bạn định làm anh hùng sao ?
images

hãy thử đọc đoạn này, rồi cho biết cảm nghĩ của bạn nhé:
http://vietcurrency.vn/threads/lan-man-chuyn-ngh.229/page-27

MR không dọa ma đâu. :68:
Khi TT chưa thấy đáy, thì mọi cảnh báo đều cần thiết và đáng quý
hãy thử đọc đoạn này, rồi cho biết cảm nghĩ của bạn nhé:
http://vietcurrency.vn/threads/lan-man-chuyn-ngh.229/page-27
Em đùa ý mà, thêm tý muối cho nó giống dân xã hội.
Chứng khoán không húng dc. Lần xuống tiền nào có rủi ro của nó, phương thức đi tiền là để kiểm soát rủi ro.
Em luôn đọc thần chú "Quan trọng là phải tồn tại".

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.
Back