Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Sáng nay em thò 1 ngón chân xuống nước, chờ ăn cú hồi nếu có :)
Nếu bác chim mà xác định là "ăn cú hồi nếu có" là hơi bị liều đấy, khả năng em đoán là bác vẫn đang kẹp vài chú bộ đội từ trước :115:.
Đối với em một số mã vùng giá này là mua được em chẳng cần ăn hồi :help:

Cover đi các anh, xác định uptrend thì đừng có mà SS. Nó chỉ đẩy vài mã là tranh mua ngay ấy mà. Em thấy mọi người bi quan thái quá. Phưn thúi với HCm k còn tầm ảnh hưởng nữa nên mặt bằng giá này bà con giật mình thấy rẻ quá rùi, có up chẳng ai k đồng ý.
Hiếm có ai ôm lãi rời được cái sòng này lém.

Cover đi các anh, xác định uptrend thì đừng có mà SS. Nó chỉ đẩy vài mã là tranh mua ngay ấy mà. Em thấy mọi người bi quan thái quá.
Giai đoạn này theo tui thật ảo lẩn lộn. Mà khi đã như vậy thì tốt nhất là don't action

Mr Market õng ẹo thật, khi ai cũng thấy rỏ ràng Ngài đang oai phong lẫm liệt thì thoắt cái lại biến thành một quí cô mời gọi
hị hị, té ra Market là xăng pha nhớt à ?
tôi cứ tưởng đó là một quý bà hồi xuân, tính khí thất thường :D
Sáng nay em thò 1 ngón chân xuống nước, chờ ăn cú hồi nếu có :)

tôi cũng có một DM bắt dao hôm nay, nhưng chỉ chia sẻ riêng
vì bắt dao đòi hỏi kỹ năng đặc biệt nhanh nhạy, lại cần chút may mắn, kg nên phổ biến, đúng kg nhỉ ? :D

vì bắt dao đòi hỏi kỹ năng đặc biệt nhanh nhạy, lại cần chút may mắn, kg nên phổ biến, đúng kg nhỉ ? :D
Thôi anh cứ khuyên anh em bảo trọng là tốt cho cả diễn đàn, ở đây có nhiều thành phần và khả năng khác nhau, người ta gọi là đa tầng lớp, làm lãnh đạo chỉ nên khuyên chung chung cho nó hợp với đại đa số thôi anh :41::41:

Thật tình tôi cũng không biết tại sao các tiền bối bên trời Tây lại gọi Market là Mr.:1:

Ngăm kỹ 2 tuần nay rồi chứ có phải mua bừa được đâu. Em nó có thể sắp bắt đầu 1 trend mới :)
Nhanh chân vậy bác! Tưởng bác vẫn đang thong dong ngồi uống trà chứ:). Em nghĩ chắc phải cuối tuần thị trường mới tìm được điểm cân bằng được. Vào những phiên bắt đáy thế này rủi ro lắm. Tất nhiên là rủi ro cao thì lợi nhuận cao. Khi nào bác nhón cả 2 chân xuống thị trường thì hú em 1 tiếng với nhé :)

Bác Caheo và đại đa số các cao thủ đều nhận định thị trường sẽ còn có giá rẻ đến bất ngờ do sự thái quá của thị trường, nhưng do có kỷ năng đặc biệt nên bắt đọan này còn có thể có ăn... Trò chơi này không dành cho tất cả, nên em tuân thủ theo bài của bác Cá là chờ tiếp. Good luck to you... :-)

Bác Caheo đi trước, nếu thị trường tốt thì em nhào vào đẩy phụ kiếm cốc cafe, còn không như ý thì canh khi nào bác Cá cutloss thì anh em nhảy vào nhặt hàng của bác Cá là đẹp bọt... Kiểu gì cũng có bữa nhậu.... :-)

Bác Caheo đi trước, nếu thị trường tốt thì em nhào vào đẩy phụ kiếm cốc cafe, còn không như ý thì canh khi nào bác Cá cutloss thì anh em nhảy vào nhặt hàng của bác Cá là đẹp bọt... Kiểu gì cũng có bữa nhậu.... :)
Khi nhìn thấy tốt vào đẩy phụ bác caheo kiếm cốc cafe thì có khi là lúc vào rửa cốc cafe cho bác caheo đó :D

Status
Not open for further replies.
Back