Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
chơi T+0 thì được đấy bác, chứ t+3 lại khóc cho mà coi hiiii
Có hàng em chơi T+ xxx vì cổ tức = xèng của nó hằng năm gấp 2 lần GTK. Hàng nguội này có target bán, ko đạt ko bán
Hàng lướt sóng thì luôn đảm bảo T+ về lỗ là chém, CE căng đét thì rung đùi đếm xèng

Vấn đề là đang sideway sau 1 giai đoạn up khá dài. Ló khác
Hehehehe... Em thấy điểm số index cũng giống như huyết áp cơ thể con người, huyết áp mà tăng giảm thất thường thì chắc chắn cơ thể đang có vấn đề về sức khỏe... Em nghĩ đợt điều chỉnh này vẫn chưa kết thúc sớm như vậy... :)

Có hàng em chơi T+ xxx vì cổ tức = xèng của nó hằng năm gấp 2 lần GTK. Hàng nguội này có target bán, ko đạt ko bán
Hàng lướt sóng thì luôn đảm bảo T+ về lỗ là chém, CE căng đét thì rung đùi đếm xèng
Lực lại yếu rồi cụ, em dự phát: cuối phiên TT lại đỏ lừ hiiii

Hehehehe... Em thấy điểm số index cũng giống như huyết áp cơ thể con người, huyết áp mà tăng giảm thất thường thì chắc chắn cơ thể đang có vấn đề về sức khỏe... Em nghĩ đợt điều chỉnh này vẫn chưa kết thúc sớm như vậy... :)

Lâu lâu nghe được một câu thiệt là phêeeeee

Hình như là bên bán họ quyết chơi đến cùng thì phải?? lệnh chất nhiều quá cụ ơi hiiii

Đã đánh lên đâu mà các cụ đoán đỉnh thía, mới Short cover thoai...Để phiên chiều tính đê :1:

Khà khà khéo lại chết tiếp

Đặt mua SD6 giá 13.5... đại lý thu gom toàn quốc, anh em ai bán tôi mua

Đã đánh lên đâu mà các cụ đoán đỉnh thía, mới Short cover thoai...Để phiên chiều tính đê
Thành thật xin lổi bác Chán ạ. E bi bô thôi :1:
Quã thật là e mới thấy 1 lệnh đánh lên ở 36.2

Status
Not open for further replies.
Back