Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Không thành công thì cũng thành P.CT.......... :105:

:4::4::24::24:

Anh em Bull Bear gì cũng có 1 tuần vui vẻ vậy là tốt rồi.

:partytime::tungxen::yahoo_108:

PCT vào hàng làm bà con rộn ràng vui vẻ hẳn lên!

Bác "nghĩ lớn" hỏi 1 câu liên quan PCT mà nhận được hàng chục câu trả lời- dài ngắn khác nhau nhưng đều cùng 1 nôi dung. :D

PCT vào hàng làm bà con rộn ràng vui vẻ hẳn lên!

Bác "nghĩ lớn" hỏi 1 câu liên quan PCT mà nhận được hàng chục câu trả lời- dài ngắn khác nhau nhưng đều cùng 1 nôi dung. :D

Thế mới thấy tầm ảnh hưởng của PCT. Có lẽ, danh sách 100 người quyền lực nhất làng chứng Việt nam, phải có tên của PCT. Cơ mà ko biết PCT chọn tên gì, Annie hay Wings hay Annie Wings :))

Thế mới thấy tầm ảnh hưởng của PCT. Có lẽ, danh sách 100 người quyền lực nhất làng chứng Việt nam, phải có tên của PCT. Cơ mà ko biết PCT chọn tên gì, Annie hay Wings hay Annie Wings :))

Tên PCT là Annie có cánh bác ợ :D

nghe như là P.CT có liên quan đến mã BVS ấy nhỉ ? :106:

Ngon là PCT xơi tuốt. :D

Em là em phục PCT chọn thời điểm cực chuẩn, nếu chơi T+0 chắc chén phù mỏ luôn.
(Em vừa ngó hôm qua Tây mua ròng HSX hơn 60 tỷ, và hôm nay cũng mua ròng bằng đó luôn). Buổi chiều lúc con Bull yếu nhất thì con Bear cũng chả có phản ứng gì, cũng yếu xìu luôn. Và chắc lúc đó là lúc Đội cực nhanh xung phong :D)

Ngon là PCT xơi tuốt. :D

Em là em phục PCT chọn thời điểm cực chuẩn, nếu chơi T+0 chắc chén phù mỏ luôn.
(Em vừa ngó hôm qua Tây mua ròng HSX hơn 60 tỷ, và hôm nay cũng mua ròng bằng đó luôn). Buổi chiều lúc con Bull yếu nhất thì con Bear cũng chả có phản ứng gì, cũng yếu xìu luôn. Và chắc lúc đó là lúc Đội cực nhanh xung phong :D)

VL :24::24::24::24::24:

Tổng kết VNI: 2800 tỏi, giảm 5p trong phiên, nhưng vẫn xanh. tây có vẻ ngưng mua bán chắc đợi đồng bộ các bức tranh.
khả quan cho tuần sau, hoặc là xanh mạnh hoặc là xanh nhẹ... hiiiiiiiiii

PCT có vui không?
Múc ATC nên NAV y nguyên ... nói chung là giá k thấp nhất , thấp vừa thôi :D

Vẫn xác định là còn giảm tiếp nha ace :D Vào lấy tí máu ... đi săn cho nó tanh :D

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.
Back