Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Báo cao ace là dù TT khá xấu ... nhưng e bắt đầu đi săn ... đón lõng các e hot girl bị xã hội từ chối :D

Nãy giờ nghe các anh bàn pha a b c d e ... éo hiếu gì hết nhưng cảm nhận có vẻ khoa học phết ... nghe rất dễ múc nếu hiểu :D
Haizzzzzzzzzz.... Em mới báo cáo là chuẩn bị xuất tinh.............

.................................................................................................

Binh vào tuần sau... PCT xuất trước thế này thì hơi mệt đây. :102:

Chuẩn đấy bác. Tài liệu về lái nó chỉ có tiếng anh, và đều độc cả.
Đây mới là cụ tổ của VSA, Oneil đấy.

Vô tình em thấy cái này bên VF, các cụ xem thử:

http://vfpress.vn/threads/phan-tich-ky-thuat-doc-hanh-vi-cua-doi-lai-qua-vsa.2205/

Các bác cho em hỏi, tại sao bác PCT vào hàng, anh em lại doạn bán hết thế?
Vì anh ấy tay to lắm, enter một nhát thì phải cả làng ra hàng mới đủ cho anh ý gom ...đắng lòng...nệ rơi...có ATC hàng T+ được ko nhỉ?

Các bác cho em hỏi, tại sao bác PCT vào hàng, anh em lại doạn bán hết thế?
phân tích tâm lý thôi bác ợ, khi nhà đầu tư cứ hô xuống, bất chấp khi thị trường lên...thì lúc họ không chịu nổi nhiệt nữa thì thường là đỉnh quanh đây. :sorry:

Em là em nghi PCT vào từ hôm trước, chứ sao hàng em lại đỏ lòe ra thế kia :emoticon-00134-bear::emoticon-00134-bear::emoticon-00134-bear:

Em là em nghi PCT vào từ hôm trước, chứ sao hàng em lại đỏ lòe ra thế kia :emoticon-00134-bear::emoticon-00134-bear::emoticon-00134-bear:
Thế chắc vào từ cái hôm em hú BID với EIB rồi, thứ 2 hàng về nên giờ mới hiển linh đóa...ôi...bớ làng nước ơi...con NAV của tôi !!!

Đắng lòng cho PCT :( Hôm rồi thấy có bác nào hô PCT anh minh thần võ, thần công vô địch, quỳnh hoa bảo điển...
Em thề là em theo PCT chuyến này. PCT đi săn em nào thì PM riêng em nhé :))))) Em quyết tâm theo PCT để mua răng râu vơ súp pơ chạc :)))

Đắng lòng cho PCT :( Hôm rồi thấy có bác nào hô PCT anh minh thần võ, thần công vô địch, quỳnh hoa bảo điển...
Em thề là em theo PCT chuyến này. PCT đi săn em nào thì PM riêng em nhé :))))) Em quyết tâm theo PCT để mua răng râu vơ súp pơ chạc :)))
Chúc mừng bác.... Bác chuẩn bị sẵn sàng để làm lễ nhậm chức khi P.CT đi công tác dài ngày ở Thailand nhe. :4::4:

Status
Not open for further replies.
Back