Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
E vào có tí lấy hơi thôi ... TT còn giảm tiếp mà :D tuần sau còn cả tuần không cần vội vì kế hoạch là phải giảm :D
Cụ Phá vào một phát là VNI biến sắc ngay, bắt đầu xấu xí ngay tại ngưỡng cần để ý, thôi em đi chơi đây, bye cụ Phá nhé :D

BCs giờ hầu như kg mang lại hiệu quả mấy ,.
sóng trước em chơi HHG . .song đến HHS . giờ là TLH thì bác biết gu em kiểu gì rồi , loại rẻ tiền thôi . kg thích hàng sang chảnh đâu .
mới đi chợ mua đồ mai cúng rằm về . thấy bán ở 9.1 kinh quá. kg biết có nên chạy kg nhỉ , vì nghe nói AE đã chuẩn bị bỉm sẵn cho buổi chiều rồi .
đọc đến pót này thì chị nhớ ra em rồi Jolie ( ko biết có đúng chính tả ko ) - vì cách chọn hàng của em rất đặc biệt, ngày xưa là TIG, DIG, 3G

:fight:TLH tạm thời cứ vui đã đậu đúng cản rồi.

Mai break phi vào được ko bà chị :D

Có cái gì đó đặc biệt trong tháng 12 (hôm nay có nghe lõm) nhưng em ko dám còn phơm. Nên em ko dám hô sợ các bác mắng em lùa (em có 1 cơ số nhỏ giữ từ đầu tháng 10, hiện chưa lõm:D). Nhưng đọc kỹ lại biên bản ĐHCĐ thì thấy thích thích.
:dash::dash::dash:

đọc đến pót này thì chị nhớ ra em rồi Jolie ( ko biết có đúng chính tả ko ) - vì cách chọn hàng của em rất đặc biệt, ngày xưa là TIG, DIG, 3G
daj kg chij trước em it post bài lắm. học ae thôi. trước e toàn chơi mấy cái cơ bản như pvs. PET rồi mấy thứ linh tinh mọi ngừoi vẫn hay chơi.
Nhưng vì có 2 lần e ngáp phải ruồi vào đúng penny được thổi giá là DCS và 1 em T xx gì đó giờ xuống up com rồi thí phải. lúc đó đau được 30-40% là có đợt thay máu em xuống luôn vì có FL nhưng sau đó đều lên tới 3 lần. Thì em bắt đàu theo dõi. chú ý cảm giác của mình nên năm nay quay lại, em mạnh dạn đầu tư HHG cũng có kêt quả tôt. giờ thấy TLH cũng hy vọng kg phải lần nhưng cúng > 10% vì TT giờ chưa có sóng lớn

Em thấy phương pháp các Phase mà bác Thịt Dê dùng hay nhưng nhạy cảm phết :D. Chắc phân tích xong mấy ông thân quen vào ngồi với nhau chứ lộ ra ngoài chắc lãnh đủ :54.jpg:

Last edited by a moderator:
Mọi người cho em hỏi. COn HBC em thấy nó có rất nhiều dự án tốt. Nhưng có tỷ lệ nợ cao. Không biết có phải lý do này khiến giá cổ phiếu của nó không hấp dẫn các nhà đâu tư không? Xin mọi người cho em ý kiến ạ?

daj kg chij trước em it post bài lắm. học ae thôi. trước e toàn chơi mấy cái cơ bản như pvs. PET rồi mấy thứ linh tinh mọi ngừoi vẫn hay chơi.
Nhưng vì có 2 lần e ngáp phải ruồi vào đúng penny được thổi giá là DCS và 1 em T xx gì đó giờ xuống up com rồi thí phải. lúc đó đau được 30-40% là có đợt thay máu em xuống luôn vì có FL nhưng sau đó đều lên tới 3 lần. Thì em bắt đàu theo dõi. chú ý cảm giác của mình nên năm nay quay lại, em mạnh dạn đầu tư HHG cũng có kêt quả tôt. giờ thấy TLH cũng hy vọng kg phải lần nhưng cúng > 10% vì TT giờ chưa có sóng lớn
Phương pháp chơi của bác nên chọn Nag thì ăn bằng nần

Tuần rồi thấy có KLF, HUT là tích cực, khả năng sẽ có đoạn thân cá trong vòng2 tuần tới.

Có khi nào SJS, TDC cho đoạn thân cá trong tuần tới không các bác để lần thứ 2 sờ đúng điểm G. Sờ 2 em klf, hut đúng điểm G luôn, phê lắm.

Phương pháp chơi của bác nên chọn Nag thì ăn bằng nần
cám ơn bác đã phím hàng:thankyou:
tuy nhiên thì việc ăn bằng lần rất rất khó .và cũng cần thêm vận đỏ nữa .nhất là kg thể sure được bác ạ. còn phải ngắm nghía chán.
em có xem qua chart . cần một khoảng thời gian tương đối nữa mới quay lại ngắm được.
hiện giờ em đang ngắm 1 em bên HNX mà mấy bác đây chê nhà quê. Với em thì điều kiện đầu tiên để ngắm mấy bạn nhà quê đó.
là phải có gì đó Không Bình Thường.:1:

cám ơn bác đã phím hàng:thankyou:
tuy nhiên thì việc ăn bằng lần rất rất khó .và cũng cần thêm vận đỏ nữa .nhất là kg thể sure được bác ạ. còn phải ngắm nghía chán.
em có xem qua chart . cần một khoảng thời gian tương đối nữa mới quay lại ngắm được.
hiện giờ em đang ngắm 1 em bên HNX mà mấy bác đây chê nhà quê. Với em thì điều kiện đầu tiên để ngắm mấy bạn nhà quê đó.
là phải có gì đó Không Bình Thường.:1:
Thế này thì là cáo rồi chứ mèo gì!:18.jpg:

Status
Not open for further replies.
Back