Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Mới giảm tí mà như vỡ chợ nhỉ ... ae dạo này sướng quen rồi có tí khổ đã la oai oái :D Nghỉ chơi 2-4 tuần thôi :D xả hơi cái chứ căng thẳng quá :D

thông báo: vào hồi 13h45 tới 13h50 sau khi thấy toàn lệnh mua lên chỉ 10 cp HSX và 100 cp HNX, cháu nó đã cho toàn bộ danh mục từ trạng thái gần full margin xuống còn 10% cp. Hiện tại đang lên kế hoạch cho ngày mai bắt đáy

Mới giảm tí mà như vỡ chợ nhỉ ... ae dạo này sướng quen rồi có tí khổ đã la oai oái :D Nghỉ chơi 2-4 tuần thôi :D xả hơi cái chứ căng thẳng quá :D

Ờ ờ nhỉ ! Chắc gì đã nổi 2 tuần . Em cứ :fishing: xong rồi bán tiền cổ song hành.
Bà con lắm đòn gánh margin nặng quá thì mẹ mìn nó cũng phải cho văng bớt đi chứ... :D
Ai lại ông trót chốt lời xong rôi mà chúng mày cứ tăng như xe tăng vậy ghét quá ...:D
http://vneconomy.vn//20140401041733741P0C9920/thu-tuong-chi-dao-bom-them-tien-ra-thi-truong.htm

tỷ lệ cổ tiền của em hiện tại 50/50
Thấy nhà nhà full xèng, người người khoe chốt đúng đỉnh em lại thấy rờn rợn
Nhẽ nào....
50% cổ em bán dần, 50% xèng em cũng tính toán chộp giật thêm bắt đầu từ ngày mai nếu TT tăng ... trong nghi ngờ :105:

Nhẽ nào

Ko sợ TTCK lao dốc à bác ?
Em dạo này tỷ lệ lại cứ phải cổ nhiều hơn tiền mới ngủ yên được,thế mới hài :D
Còn em hiện tại : Cổ 72%/ xèng 28%

Nhẽ nào....
50% cổ em bán dần, 50% xèng em cũng tính toán chộp giật thêm bắt đầu từ ngày mai nếu TT tăng ... trong nghi ngờ :105:

Làm gì có ông nào chốt đúng đỉnh đâu! Toàn những ông hôm nọ có con gà trống thì hôm nay giữ lại con chim sẻ thôi! Mà chim sẻ bây giờ cũng quí, bỏ vào bị giữ chặt!:21:

Ko sợ TTCK lao dốc à bác ?
Em dạo này tỷ lệ lại cứ phải cổ nhiều hơn tiền mới ngủ yên được,thế mới hài :D
Còn em hiện tại : Cổ 72%/ xèng 28%
8/10 chỉ báo bắt đáy sớm của em đã cho tín hiệu
Chỉ chờ có gió đông :Guitar:

Làm gì có ông nào chốt đúng đỉnh đâu! Toàn những ông hôm nọ có con gà trống thì hôm nay giữ lại con chim sẻ thôi! Mà chim sẻ bây giờ cũng quí, bỏ vào bị giữ chặt!:21:
Gà em mang về thịt rồi :harp:
Lúc nào cũng đặt mình trong trạng thái mới bắt đầu yêu

Có lúc thì FA; lúc thì TA còn như bây giờ em có chiêu mới đây nhé : Võ SAY (lên bán xuống múc dần) ! :D
thế nhỡ nó cứ lên mãi bán hết hàng thì sao, ngược lại nữa
:D:D:D
Tớ chơi ngược, buy CE sell FL

8/10 chỉ báo bắt đáy sớm của em đã cho tín hiệu
Chỉ chờ có gió đông :Guitar:
Anh oi bắt đáy nhịp này may thì gỡ được tí ... không may thì lại đi viện nặng hơn :D Margin call sắp diễn ra ... chịu khó chờ tí cho Call thì mình trả lời ... mà nói thật e k sợ TT k có ăn, mà chỉ sợ TT chán như con lười ... chưa kể tuyết vừa lăn , gia tốc còn lớn nữa ... mốc 570 giữ được trong tuần này là quá hay rồi :D E ngày mai còn hàng về đợt cuối ...nếu giữ lại có thể bán được giá hơn nhưng khả năng cứ tham chiếu or xanh là e tán ra luon cho khỏe ... theo dõi mệt lại ngứa tay thì nguy to :D

thế nhỡ nó cứ lên mãi bán hết hàng thì sao, ngược lại nữa
:D:D:D
Tớ chơi ngược, buy CE sell FL

Em bảo VÕ SAY chỉ oánh BÂY GIỜ thôi cơ mà ....khi mọi thứ em thấy tù mù ,thành ra bắt chước thằng say luôn.
với mục tiêu bảo toàn hàng và giữ nhịp...
Chứ thấy FA TA ổn thì phải giữ và... ngược lại chứ...

:emoticon-00139-bow: ông không sợ anh em oánh hội đồng à. Tầm này mà ộp phát nữa thì có người oánh sập VC luôn.
Mỵa, coi chừng cả làng chứng nó lên list mấy ông VCHN hay ếch ộp, cứ rủ nhau đi ộp là phục kích để Rơ Chăm Pheng :emoticon-00183-swear::emoticon-00183-swear::gun_rifle:

:emoticon-00139-bow: ông không sợ anh em oánh hội đồng à. Tầm này mà ộp phát nữa thì có người oánh sập VC luôn.
Có tăng ắt có giảm.
Các cao thủ thích giảm kiểu gì?
- ngày 1-3 điểm mà CP mình cầm sàn căng đét
- sập vèo phát cả làng sàn căng đét
Em chọn phương án 2
Vừa tý toáy scan cổ cánh, mai có nhẽ làm tý

Có tăng ắt có giảm.
Các cao thủ thích giảm kiểu gì?
- ngày 1-3 điểm mà CP mình cầm sàn căng đét
- sập vèo phát cả làng sàn căng đét
Em chọn phương án 2
Vừa tý toáy scan cổ cánh, mai có nhẽ làm tý
Khứa khứa, có bản lĩnh. Đợt này hàng cơ bản cũng rụng như hoa phượng tháng 6. Không chừng đây là màn dạo đầu của mùa hè nóng sớm.

Anh sẽ cùng canh với chú.

Chí.................................còn 1 phiên..........sập hầm nữa thôi
Một phiên nữa thôi là lên luôn rồi
:harp::harp::harp: Em đang đợi phiên sập hầm cuối cùng vào 1 ngày nào đó, theo e đỉnh cao của sự chíu khọ chính là những phút cuối cùng phiên hôm nay :emoticon-00132-envy: :emoticon-00119-puke:

P/S: hôm nay e nghe phong thanh là từ 1h30 đổ đi lệnh MP như rải bom B52, treo cả bảng giá :6.jpg::6.jpg:

Khứa khứa, có bản lĩnh. Đợt này hàng cơ bản cũng rụng như hoa phượng tháng 6. Không chừng đây là màn dạo đầu của mùa hè nóng sớm.

Anh sẽ cùng canh với chú.
Có nên tiếp tục phím hàng nguội thành nóng không anh? :rolleyes: liệu các cao thủ có dám xuống tiền

Status
Not open for further replies.
Back