Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Thôi các bác ạ, con chim sẻ trong lòng bàn tay còn hơn con gà trống trên mái nhà

Em vừa nghe Nowegian Woods... This bird have flown...

Khéo con chim sẻ còn chả có thì tiếc... mai em nghỉ...

Thôi các bác ạ, con chim sẻ trong lòng bàn tay còn hơn con gà trống trên mái nhà

Em nghỉ từ hôm nay..... Nhắc lại không quên "Thề lần sau không ộp với mấy ông VCHN" nữa. :17: đen vãi linh hồn.

Bác CACO chuẩn. Khi quả bóng tuyết đã chạy sau khi ì ạch đề pa vài lần sẽ khó cưỡng lại. Rồi sẽ tới lúc VNI có khi giảm điểm ít và đi ngang nhưng các mã sẽ giảm rất nhiều. Tạm thời nghỉ ngơi chưa nghĩ tới mốc này mốc nọ vội các bác ợ.

Ông Mr bảo mới có sóng chạy thứ 1.
Làm chừng 3 sóng thế này chắc bà con bỏ sàn hết. Khéo mấy Bigboy lại tự chơi với nhau:dap:

Tháng này coi như bỏ đi rồi các bác, từ ngày em biết chơi cái "xới bạc" này, cứ tháng nào ngày mùng 1 âm lịch mà "đổ máu" coi như xong cả tháng, thôi tạm biệt các bác hẹn gặp lại tháng sau.

Tiền này chạy ra ngoài chui vào đâu nhỉ, chui vào chứng 50% thôi là anh em lồi mồm nhỉ.:35:
Em mơ tí:cluebat:
khổ cái bác ấy cứ hết tín phiếu, trái phiếu cứ đấu liên tục thì tiền từ các anh bank lại trở về Eden
Ít nữa QE3 dừng, vàng thế giới mà xuống, gap lòi ra 3-4 triệu là SBV lại bốc mớ USD đang có làm mớ vàng về rồi làm 1 mớ lợi nhuận đấu thầu vàng đóng Ngân sách
Điều tiết uyển chuyển, anh Bình xứng đáng làm anh hùng thời kì đổi mới đấy chứ nhể :clap_1::clap_1::clap_1:

khổ cái bác ấy cứ hết tín phiếu, trái phiếu cứ đấu liên tục thì tiền từ các anh bank lại trở về Eden
Ít nữa QE3 dừng, vàng thế giới mà xuống, gap lòi ra 3-4 triệu là SBV lại bốc mớ USD đang có làm mớ vàng về rồi làm 1 mớ lợi nhuận đấu thầu vàng đóng Ngân sách
Điều tiết uyển chuyển, anh Bình xứng đáng làm anh hùng thời kì đổi mới đấy chứ nhể :clap_1::clap_1::clap_1:
Chà, tính ra anh Bình lướt sóng còn pro hơn anh em mình nhở, quá pro í chứ:clap_1::clap_1::clap_1:

Thôi em nghỉ (em đã rứt ruột bán nốt lô VSH cuối cùng) em đã trả lại một phần cho xã hội thế là công bằng rồi đừng ai đòi em thêm gì nữa nhé :partytime:

Thôi em nghỉ (em đã rứt ruột bán nốt lô VSH cuối cùng) em đã trả lại một phần cho xã hội thế là công bằng rồi đừng ai đòi em thêm gì nữa nhé :partytime:

năm nay oánh thế này thì ko có nghỉ rồi. sóng lên xuống liên tục. lên nhanh, xuống nhanh, lên đoạn ngắn, xuống đoạn ngắn. xác định năm nay ko nghỉ phép. :D

Status
Not open for further replies.
Back