68 & 86

Mỗi đứa nó làm cho 1 ọt bà lọi cha nóa :21::21:.
Phim càng ngày càng hot thế là phải đẩy nhanh tiến độ viết truyện thế là càng ngày càng tào lao :102:.
Bạn em đồn sau này Jon snow hồi sinh :21: giống kiểu mẹ rồng đốt lên phát sống lại há há.

Mỗi đứa nó làm cho 1 ọt bà lọi cha nóa :21::21:.
Phim càng ngày càng hot thế là phải đẩy nhanh tiến độ viết truyện thế là càng ngày càng tào lao :102:.
Bạn em đồn sau này Jon snow hồi sinh :21: giống kiểu mẹ rồng đốt lên phát sống lại há há.
à, vậy là bị bóng trắng cắn rùi. :D
bận tám quá, chưa coi dc. hix...:21:

heizza...mình nhận thấy hình như có 1 sự hiểu chưa kỹ lắm thì phải...
về phòng....tự kỷ 1 mình thoai, hehe...

....nào, mình cùng thử nghĩ xem, 1 DN với 1 số vốn aournd 100 tỉ đã phải chiến lược này, chiến thuật nọ, suy lên tính xuống nát nước rùi, vậy mà 1 TT với giao dịch lên đến cả ngàn tỉ / ngày thì lại dc vô tư chạy theo ngẫu nhiên sao?
ngay cả TA cũng có khái niệm và chỉ rõ về cái sự....manipulation. ok, rồi, nó dc manipulates 1 cách....ngẫu nhiên, hehe.... :D
vì thế, mà Fa or Ta or else là tools mà thôi, chỉ là các công cụ điều khiển TT để đạt dc mục đích. cho nên, mình cũng nên lấy chính Fa & Ta or else để lọc nhiễu....

notes lại cho mình để đừng quên. :D

Có cái mô hình tiếp diễn này Bon, target đầu tiên 15.5, đợi xem mô hình nói đúng không??? :)
View attachment 1061
từ mô hình này TT vẫn có thể đi lên đấy :D
trong D1 chart trên, hag đã hình thành xong 3 nhịp, nhiều khả năng sẽ có cú hồi 23.6-31.8% fib. sau đó thì chưa biết để coi W1 chart đã, hihi...
với Hag, Bon mới cho vào tầm quan sát thui hà, chưa động thủ :D

từ mô hình này TT vẫn có thể đi lên đấy :D
trong D1 chart trên, hag đã hình thành xong 3 nhịp, nhiều khả năng sẽ có cú hồi 23.6-31.8% fib. sau đó thì chưa biết để coi W1 chart đã, hihi...
với Hag, Bon mới cho vào tầm quan sát thui hà, chưa động thủ :D
Đồng ý với Bon luôn, [emoji1]
Trong Bull có Bear, trong Bear có Bull mà lại... ý tưởng thì vẫn cứ là ý tưởng, đến khi nào giá chạy đúng theo nhận định thì mình vào...[emoji108]
Bon chọn Hag vào diện xem xét, Cào thấy quá ổn, góp thêm cái view cho dzui [emoji16] [emoji16] [emoji16]

Đồng ý với Bon luôn, [emoji1]
Trong Bull có Bear, trong Bear có Bull mà lại... ý tưởng thì vẫn cứ là ý tưởng, đến khi nào giá chạy đúng theo nhận định thì mình vào...[emoji108]
Bon chọn Hag vào diện xem xét, Cào thấy quá ổn, góp thêm cái view cho dzui [emoji16] [emoji16] [emoji16]
Anh Cào cho em cái view về SDI được không? Em thấy nó có tin chia cổ tức, xem chart thì em thấy chưa có gì.
Cám ơn anh
http://ndh.vn/dhcd-2015-sdi-chi-ngh...2014-ty-le-83-33--2015061806521878p4c147.news

mò mu rùa D1 :D (chưa backtest - đưa lên vì sợ quên mục đích là để kiểm nghiệm pp mình đang dùng)
EU: quả trám D1 : CD1=11710-20 ; CD2=11961-80
Bat gartley: with C = 11395 ; CD= 10730

Back