68 & 86

Đồng ý với Bon luôn, [emoji1]
Trong Bull có Bear, trong Bear có Bull mà lại... ý tưởng thì vẫn cứ là ý tưởng, đến khi nào giá chạy đúng theo nhận định thì mình vào...[emoji108]
Bon chọn Hag vào diện xem xét, Cào thấy quá ổn, góp thêm cái view cho dzui [emoji16] [emoji16] [emoji16]
ừa, thank Cào, ý kiến của Cào luôn có trọng lượng. :57:

Anh Cào cho em cái view về SDI được không? Em thấy nó có tin chia cổ tức, xem chart thì em thấy chưa có gì.
Cám ơn anh
http://ndh.vn/dhcd-2015-sdi-chi-ngh...2014-ty-le-83-33--2015061806521878p4c147.news
Cào chuyển sang chế độ đóng cửa ăn một mình rồi Gà con ơi, hok có share view nữa, mong bạn đừng buồn hen!
Ps: Trading thì phải dựa vào bản thân mình, với trình độ hiện tại của mình, case nào tự tin hẳn chơi, case nào còn lăn tăn thì Ghi vào giấy, sau này kiểm chứng, nếu ổn thì đưa vào SYS [emoji106]

Topic dài quá , khó mần . Chị cho em hỏi danh mục chị gồm mã nào ấy nhờ

sắp tới ko có nhiều time cho ck rùi. đành bỏ qua cơ hội ăn bằng lần như các cao thủ VC.
lại quay về cái sọt của mình, đợi 1y nữa đếm cua. :D
msn, vic, cii, ita, flc, vcg
(vcb đã tp)
chúc ACE thắng lớn! :cungly:

em thấy anh em trên VC còn đông đảo nhưng k còn như xưa và bàn luận thảo luận cũng khó. Hay chăng nên có 1 rôm skype để anh em cùng vào nói chuyện theo chủ đề riêng cho dễ. ví dụ như 1room fx 1 room ck. Như vậy có được không a. Mong các bác cho ý kiến. :D

Back