68 & 86

cho hỏi chút, nếu nhìn dài hơn chút (trong năm nay ) thì cái cặp EU có thể về tầm 1.0 hay dưới 1.0 ko các bác?
Mọi thứ đều có thể chứ bác? :1:
Lục địa già đang chia rẽ, như cái cách người Ăng-lê vùng vằng, và người Phổ phải quán xuyến quá nhiều.
Dường như, sau mỗi bất ổn, chỉ để khẳng định rằng chú Sam luôn là ngọn cờ đầu.
P/S : Em nói phét, hy vọng bác @Samsonite không bị hắt xì hơi :4:

có tin chính thức chưa bác.
Nhìn chart đoán tin thì chắc k rồi:2cool_burn_joss_stick:
105.x là ngưỡng cản khá mạnh, xem như giá đang dần đi vào vùng có thể có hồi khá. vì vậy mà shortsell nên thận trọng và quan sát kỹ dù có đến 300pips nữa.

cho hỏi chút, nếu nhìn dài hơn chút (trong năm nay ) thì cái cặp EU có thể về tầm 1.0 hay dưới 1.0 ko các bác?
lực tiến của E có vẻ yếu tương đồng với mức độ tăng nhẹ của các chỉ số vùng EZ. nếu EU ko vút qua dc cản này (nói trong post trên) để đi lên 1 ngưỡng mới thì khả năng về 1.0 là có. sẽ còn nhịp điều chỉnh khá nữa sau khi đạt đc ngưỡng mới, rồi mới đi lên.
ps: mình đang nói theo yearly như đề hỏi nhé.

hôm qua 110 tưởng đã cứng cũng gãy, cứ trailling stoploss theo kệ nó giật lên dính thì thôi.:1:
300pip nữa thì khoái quá :21:
đúng là dân....cờ bạc, chỉ dòm con số là đã khoái, giống mình, haha...
cẩn thận nha, trong vùng này giá sẽ vola (đoán vậy), mà cũng chưa hẳn nó sẽ về 105.
con số mình đưa 108-105 là vùng có khả năng hồi khá cao, nếu về phía shortside thì đó là vùng "nguy hiểm" :D

Mọi thứ đều có thể chứ bác? :1:
Lục địa già đang chia rẽ, như cái cách người Ăng-lê vùng vằng, và người Phổ phải quán xuyến quá nhiều.
Dường như, sau mỗi bất ổn, chỉ để khẳng định rằng chú Sam luôn là ngọn cờ đầu.
P/S : Em nói phét, hy vọng bác @Samsonite không bị hắt xì hơi :4:
lực tiến của E có vẻ yếu tương đồng với mức độ tăng nhẹ của các chỉ số vùng EZ. nếu EU ko vút qua dc cản này (nói trong post trên) để đi lên 1 ngưỡng mới thì khả năng về 1.0 là có. sẽ còn nhịp điều chỉnh khá nữa sau khi đạt đc ngưỡng mới, rồi mới đi lên.
liệu có cách nào ước đoán nếu điều đó xảy ra thì nó tầm nào trong năm ko?

em đang đợi nó về 1.1 đã :1:

Last edited:
Back