68 & 86

có người dung hoà, giải thích, thì cũng cần người đổ thêm chút dầu vào lửa vậy. :24: Nhưng mà kết hợp lại lại thấy hay tuyệt.
hihi...
đúng ra là câu này của cơ đốc nhân "Đừng cho chó vật thánh, chớ ném châu ngọc cho heo..."
cơ mờ đáng ra phải trân trọng chúng, vì chúng cho mình ít ra hoặc bữa nhậu khoái khẩu hoặc món ăn bổ dưỡng nếu biết cách chế biến. :D

có người dung hoà, giải thích, thì cũng cần người đổ thêm chút dầu vào lửa vậy. :24: Nhưng mà kết hợp lại lại thấy hay tuyệt.

Bác quá tỉnh táo. :cute_smiley60:
Qua đây mới thấy trình độ đánh chứng của các cao thủ VC quá siêu... cảm xúc mạnh như vậy mà hóa giải trong vài nốt nhạc... chắc là kết quả rèn luyện sau nhiều lần cắt lỗ nhỉ? hihihi

Bác quá tỉnh táo. :cute_smiley60:
Qua đây mới thấy trình độ đánh chứng của các cao thủ VC quá siêu... cảm xúc mạnh như vậy mà hóa giải trong vài nốt nhạc... chắc là kết quả rèn luyện sau nhiều lần cắt lỗ nhỉ? hihihi
cứ khoe better than sex mà lại còn bảo yêu đi ko lỗ đấy :D
hihi...

Last edited:
cứ khoe better than sex mà lại còn bảo yêu đi ko lỗ đấy :D
hihi...
"Yêu thì khổ, không yêu thì lỗ; thà chịu khổ chứ không chịu lỗ" Cái câu này thấy trong sổ tay của rất nhiều bạn thời cấp 3.
"falling in love" cứ từng từ một lại thấy hay, ngã, rơi, đắm vào tình yêu (Tiếng Việt chỉ có yêu, đang yêu... Đinh Thu Hiền thì "Tôi bồi hồi, bối rối tôi yêu" Puskin thì "Anh nhớ mãi phút giây huyền diệu: Trước mắt anh, em bỗng hiện lên, Như hư ảnh mong manh vụt biếnNhư thiên thần sắc đẹp trắng trong"
Nói chung tuổi trẻ chủ động để bị động "ngã" vào tình yêu nhưng trớ trêu thay cái đứa mình thích nó không thích mình, cái đứa thích mình thì mình không thích nó cũng khổ. Ngon lành thì thích nhau, nhưng rồi những lời giáo huấn của bố mẹ thầy cô, những người thích sống cả cuộc đời của người khác bằng lý do đáng trân trọng nhất là yêu thương quá (Chả biết rồi mình có thế không:10:). Thế cũng khổ...vv
Rồi thời gian lại làm cho những nỗi khổ đó "ngọt ngào" thế:10:...
Lớn hơn một chút thì chủ động "đắm" vào yêu, vì thừa hiểu là làm gì có tư nhiên mà sét đánh (ít ra là phải có tí mưa), mà nếu có thì cũng chả đến lượt mình như cổ ngon mới lên sàn:21:. Không đắm vào yêu thì lấy đâu giây phút thăng hoa better than sex.:10: bù cho những lúc cắt cụt...
Cua ngon là cứ phải múc và nắm giữ.:1cool_look_down:

"Yêu thì khổ, không yêu thì lỗ; thà chịu khổ chứ không chịu lỗ" Cái câu này thấy trong sổ tay của rất nhiều bạn thời cấp 3.
"falling in love" cứ từng từ một lại thấy hay, ngã, rơi, đắm vào tình yêu (Tiếng Việt chỉ có yêu, đang yêu... Đinh Thu Hiền thì "Tôi bồi hồi, bối rối tôi yêu" Puskin thì "Anh nhớ mãi phút giây huyền diệu: Trước mắt anh, em bỗng hiện lên, Như hư ảnh mong manh vụt biếnNhư thiên thần sắc đẹp trắng trong"
Nói chung tuổi trẻ chủ động để bị động "ngã" vào tình yêu nhưng trớ trêu thay cái đứa mình thích nó không thích mình, cái đứa thích mình thì mình không thích nó cũng khổ. Ngon lành thì thích nhau, nhưng rồi những lời giáo huấn của bố mẹ thầy cô, những người thích sống cả cuộc đời của người khác bằng lý do đáng trân trọng nhất là yêu thương quá (Chả biết rồi mình có thế không:10:). Thế cũng khổ...vv
Rồi thời gian lại làm cho những nỗi khổ đó "ngọt ngào" thế:10:...
Lớn hơn một chút thì chủ động "đắm" vào yêu, vì thừa hiểu là làm gì có tư nhiên mà sét đánh (ít ra là phải có tí mưa), mà nếu có thì cũng chả đến lượt mình như cổ ngon mới lên sàn:21:. Không đắm vào yêu thì lấy đâu giây phút thăng hoa better than sex.:10: bù cho những lúc cắt cụt...
Cua ngon là cứ phải múc và nắm giữ.:1cool_look_down:
hehe...
thì thế, có ai bảo ko yêu đâu, người chứ tượng đâu hà .... :D chỉ bảo ko lấy chồng thôi mà :D
êu mà cưới - bao nhiêu DN em cưới tuốt :D

:21: gọi bằng gì chả đc Darling hay gì đó có khác gì nhau đâu...
êu thì đu trên nõn cây,
lấy là kéo thẳng tuột về gốc :D

ps: thật ra em ko cưỡng cung cầu cũng ko vội dù...ế rồi hehe...
tùy duyên thôi, kệ nó đi, hihi... :)

cổ cánh sao rồi bác? hôm trc nghe dash lỡ bật mí cdg cũng êu cả fx, bữa nào chia sẻ cái nhỉ :D

Last edited:
êu thì đu trên nõn cây,

cổ cánh sao rồi bác? hôm trc nghe dash lỡ bật mí cdg cũng êu cả fx, bữa nào chia sẻ cái nhỉ :D
Đâu xui gì đâu, trình bày ý kiến ý cò thôi:1cool_look_down:

cổ em vẫn đợi ăn bằng lần- lâu vãi:3D_41:
fx có lần nhờ bác hướng dẫn bị từ chối, đang mò mẫm
vẫn ngắc ngoải, công nhận khó thặc...:3D_41:
GChf D1 quay về test trendline cụ xem dùm về 1.381 buy dc k?

Last edited:
Đâu xui gì đâu, trình bày ý kiến ý cò thôi:1cool_look_down:

cổ em vẫn đợi ăn bằng lần- lâu vãi:3D_41:
fx có lần nhờ bác hướng dẫn bị từ chối, đang mò mẫm
vẫn ngắc ngoải, công nhận khó thặc...:3D_41:
GChf D1 quay về test trendline cụ xem dùm về 1.381 buy dc k?
oái, hồi nào ta ?
Bon có mần GCh đâu, loanh quanh chỉ số, oil, UJ, GU, EU thui ko dám léng phéng UCh nữa

êu thì đu trên nõn cây,

Thành cao thủ đâu bưng mủ òy chị ạ, em mách lẻo tí rùi lặn đây :21:

TP. 38.3 gãy Kijun là táng tiếp H1:1:
ngắn hạn, nhảy scalping thì 36.x,
nhìn chart này thì khả năng cao giá kẹp giữa xanh đỏ T-K
Bon vẫn bullish với oil, giá chỉnh rồi lại lên tiếp, vì vậy đánh scalpy với cú chỉnh thui.

Back