Running 24/7...

Em hiểu đoạn này là nếu cửa trên có odd từ 1.67 -> 1.99 thì lơ lửng và cửa trên khó win kèo.

Nhưng lúc nãy em chọn cửa dưới win kèo mà bác, có liên quan gì đâu ạ ? Hay tại đầu em ngu quá, bác đừng chấp :-D

P/S: Thôi thì nếu không share được, khi nào có món surewin bác nhớ post lên cho anh em cùng nhậu chơi.... fingers crossed :-D

Theo mình hiểu thì kèo 1.7 là kèo ăn tiền cao nhất trong dải 1.55 - 1.7 (tương đương với kèo HDC 3/4), nên xác xuất clear kèo là thấp nhất. Tương tự kèo 2.1 mà anh snat nói nằm trong cả 2 dải của HDC 0.25 và 0.5, nếu HDC tương ứng mà cái ra là 0.5 thì surewin, còn nếu là 0.25 thì lại dễ tạch.

Last edited by a moderator:
Theo mình hiểu thì kèo 1.7 là kèo ăn tiền cao nhất trong dải 1.55 - 1.7 (tương đương với kèo HDC 3/4), nên xác xuất clear kèo là thấp nhất

Sao biết thế???? :rolleyes::rolleyes:

Về đề tài "Tương quan giữa kèo 1x2 và Asian HDC cũng như xác suất clear kèo" này thì em dốt lắm, mang tiếng chủ nhà nhưng chỉ biết ngồi nghe các cụ khai sáng cho thôi, mãi mới sáng ra một ít.

Được cái em cũng có kinh nghiệm làm market maker (trong FX) vài lần rồi nên có những trận nhìn phát biết ngay là bookies cũng chịu, không đoán được diễn biến trận đấu nên giãn spread ra (cắt phế cao của cả 2 bên). Những trận này em tránh xa. Chỉ chơi những trận mà bookies cố tình làm hẹp spread bằng cách giữ (hoặc nâng tiền ăn) của một bên. Tuy nhiên đấy mới là về TA. Em vẫn xài thêm cả FA nữa nên ít trận rơi vào đúng system, không phang được nhiều trận một lúc. Được cái ít khi thua, đa tạ cụ Snat quá khen :-). Em còn phải học các cụ nhiều.

Các cụ có tranh luận gì thì cứ post hết lên đây nhé, để em hóng đặng còn học hỏi.

Hình như ý bác Paven là vì Man City có kèo châu Âu @1.72 nên sẽ khó clear kèo => bác ấy nằm Aston Villa theo kèo châu Á đấy chứ bác.

Cả ngày nay toàn theo TA, giờ em mạnh dạn lôi FA ra xài chút. Theo FA thì em dự trận này hoặc hòa (nhiều khả năng 1-1), hoặc Man City thắng cách biệt 2 bàn chứ khó có chuyện Man xanh thắng 1 bàn. Wait and see...

Oa, tối nay có trận này mới gọi là cực ngon:
Ivory Coast (N)-VS-Zambia
Ivory Coast (N)
-1@-0.910
Trận CK mà chấp đến 1 trái thì không win mới là lạ....tèn tén ten....

Hình như ý bác Paven là vì Man City có kèo châu Âu @1.72 nên sẽ khó clear kèo => bác ấy nằm Aston Villa theo kèo châu Á đấy chứ bác.

Cả ngày nay toàn theo TA, giờ em mạnh dạn lôi FA ra xài chút. Theo FA thì em dự trận này hoặc hòa (nhiều khả năng 1-1), hoặc Man City thắng cách biệt 2 bàn chứ khó có chuyện Man xanh thắng 1 bàn. Wait and see...

thế đánh even anh ơi

Oa, tối nay có trận này mới gọi là cực ngon:
Ivory Coast (N)-VS-Zambia
Ivory Coast (N)
-1@-0.910
Trận CK mà chấp đến 1 trái thì không win mới là lạ....tèn tén ten....

Trận đấy em định đánh To Win To Nil cho nó máu cụ ạ... Cụ bảo chiến được không ?

Back