Running 24/7...

Cảm ơn các bác, vậy là ăn 25% bằng cá độ đá banh vẫn dễ hơn 4 phiên tăng trần trên sàn Hose các bác nhỉ :-)

Mã này của cụ trông hấp đẫn đới, chỉ có một điểm e ngại duy nhất là thằng Den Haag vừa thua 0-6 trên sân nhà. Em xem thống kê thì sau khi thua đậm 1 trận thằng này lại ít khi rebound được ngay. Chỉ lăn tăn mỗi điểm đó thôi nhưng không phù hợp với sít tầm của em nên em đành bỏ. Chúc cụ may mắn.

Em thấy kèo này thơm quá nên vừa phang xong, chuẩn về cả FA lẫn TA:

Real Zaragoza or Draw Espanyol v Real Zaragoza
(Double Chance) 12/02/2012 None 1.80 To Run

Dạo này vía em có vẻ hợp với giải TBN quá các cụ nhỉ... oánh tớm không kém gì cụ Snat :-D

Quả này là thân tại Tào mà tâm tại Hán rồi ...

Trận Inter - Novara có dấu hiệu kèo dưới sẽ win kèo Handicap (+1.5) đấy nhé. Cụ nghint cẩn thận.

Trận Inter - Novara có dấu hiệu kèo dưới sẽ win kèo Handicap (+1.5) đấy nhé. Cụ nghint cẩn thận.

Cảm ơn bác, tôi cũng nghĩ Inter sẽ thắng nhưng không lên tới 1.5 nên tôi chỉ chơi kèo châu Âu...nếu thua sẽ rât nặng :-(

Để thể hiện niềm tin của em thì em vừa làm một kèo...

(Current Score 0-0) Novara +1.5 Inter Milan v Novara
(Asian Handicap In-Play) 12/02/2012 None 1.925 To Run

Đã kịp nằm đâu cụ, lúc nãy soi ra thì bị lão Snat & mấy chú trên punterslounge rung hàng thành ra xoắn chưa dám nằm.

Với lại em thấy vòng đấu này của Liga các đội kèo dưới win nhiều quá rồi, kể cả bạn Zaragoza mà em phang lúc nãy thì kèo dưới win tuyệt đối 4/4 trận đầu. Có thể 1-2 trận tới sẽ có biến (1 đội kèo trên win) chăng ? Nên vẫn đang tăm tia cho kỹ.

À một nguyên tắc nữa của em là không nằm quá 2 trận cùng lúc, cho nên trong khi trận Inter - Novara vẫn chưa ngã ngũ thì em chưa dám mạo hiểm nằm tiếp Liga.

P/S: Đang gõ thì Malaga đâm lại 1-1, cứ chờ xem sao đã.

Em múc luôn, tí ăn xong chắc bận, không lên được:
Catania-VS-Genoa
Catania
-0.5@-1.000
Em nói là kèo surewin chắc không ai tin nhỉ, nhưng trong bóng đá có những trận surewin đó...kekeke....

Đã kịp nằm đâu cụ, lúc nãy soi ra thì bị lão Snat & mấy chú trên punterslounge rung hàng thành ra xoắn chưa dám nằm.

Với lại em thấy vòng đấu này của Liga các đội kèo dưới win nhiều quá rồi, kể cả bạn Zaragoza mà em phang lúc nãy thì kèo dưới win tuyệt đối 4/4 trận đầu. Có thể 1-2 trận tới sẽ có biến (1 đội kèo trên win) chăng ? Nên vẫn đang tăm tia cho kỹ.

À một nguyên tắc nữa của em là không nằm quá 2 trận cùng lúc, cho nên trong khi trận Inter - Novara vẫn chưa ngã ngũ thì em chưa dám mạo hiểm nằm tiếp Liga.

Thấy odd 1,7 chuẩn không? Khách có bàn thắng...hĩ hĩ...vãi lúa thật...

Ukie cụ, cứ theo bookie mà oánh thoai, TBN đêm này ngoài Real thì mình kết dưới hết, keke

P/S: Bigbet Feyenoord

Em nói là kèo surewin chắc không ai tin nhỉ, nhưng trong bóng đá có những trận surewin đó...kekeke....

Bác quay lại rồi đấy à... Lúc nãy em cũng thấy bác bảo là surewin rồi nhưng chưa hiểu nguồn cơn surewin nghĩa là sao nên chưa dám phang.

Em luận mãi chỉ có một cơ sở duy nhất là đội hạng thấp (Catania) mà dám chấp hạng cao (Genoa) nửa trái là có "mùi" rồi, nhưng cơ sở ấy cũng chưa đủ chắc.

Mong bác (nếu có thể, vì em biết một phương pháp mà chia sẻ ra càng rộng thì càng kém hiệu quả) minh triết giúp cho. À nhân tiện nếu có thời gian bác giảng giúp em vụ odds 1,7 nữa đi nhé, vắn tắt cũng được :-). Cám ơn bác.

Kèo Canania thế nào anh, em đưa vợ con đi chơi giờ mới về, éo bám càng đc anh con này :(

Thấy odd 1,7 chuẩn không? Khách có bàn thắng...hĩ hĩ...vãi lúa thật...

Em đang mải xem trận Inter - Novara, ngoảnh sang đã thấy giải Liga đá rồi, hí hoáy soi kèo được 2 phút thì thằng Mallorca nó đâm. Chưa kịp oánh cái Both Teams to Score như lúc nãy dự định (mà kèo đấy em còn kết hơn kèo dưới). Nhục quá, chỉ chậm có vài phút :-(

Post kèm cái quote không các cụ lại bảo em là after eventing:

Nếu đội khách có bàn thắng thì có khi đánh cửa Both Teams to Score lại hay bác nhỉ, ăn 83 cũng không phải là thấp lắm...

Bác quay lại rồi đấy à... Lúc nãy em cũng thấy bác bảo là surewin rồi nhưng chưa hiểu nguồn cơn surewin nghĩa là sao nên chưa dám phang.

Em luận mãi chỉ có một cơ sở duy nhất là đội hạng thấp (Catania) mà dám chấp hạng cao (Genoa) nửa trái là có "mùi" rồi, nhưng cơ sở ấy cũng chưa đủ chắc.

Mong bác (nếu có thể, vì em biết một phương pháp mà chia sẻ ra càng rộng thì càng kém hiệu quả) minh triết giúp cho. À nhân tiện nếu có thời gian bác giảng giúp em vụ odds 1,7 nữa đi nhé, vắn tắt cũng được :-). Cám ơn bác.
Hi hi, riêng kèo surewin này thì bí quyết gia truyền đời đầu của mình nên mình chưa thể nói được, kèo này thỉnh thoảng mới có, nó giúp cái account của mình cứ đang vơi lại đầy....mình mà kiên nhẫn ngồi chờ cái kèo này thì giầu rồi, không nói phét....
Còn odd thì rõ ràng là từ 1,67 đến 1,99 là loại odd lơ lửng.....không rõ ràng..và khó win kèo....odd win thường là từ 1,4 đến 1,66 và 2 đến 2,1...hihi....

Chết mịa đang hứng chí nên quên mất, múa rìu qua mắt thợ, sorry....kiki.....

Còn odd thì rõ ràng là từ 1,67 đến 1,99 là loại odd lơ lửng.....không rõ ràng..và khó win kèo....odd win thường là từ 1,4 đến 1,66 và 2 đến 2,1...hihi....

Em hiểu đoạn này là nếu cửa trên có odd từ 1.67 -> 1.99 thì lơ lửng và cửa trên khó win kèo.

Nhưng lúc nãy em chọn cửa dưới win kèo mà bác, có liên quan gì đâu ạ ? Hay tại đầu em ngu quá, bác đừng chấp :-D

P/S: Thôi thì nếu không share được, khi nào có món surewin bác nhớ post lên cho anh em cùng nhậu chơi.... fingers crossed :-D

Em hiểu đoạn này là nếu cửa trên có odd từ 1.67 -> 1.99 thì lơ lửng và cửa trên khó win kèo.

Nhưng lúc nãy em chọn cửa dưới win kèo mà bác, có liên quan gì đâu ạ ? Hay tại đầu em ngu quá, bác đừng chấp :-D

P/S: Thôi thì nếu không share được, khi nào có món surewin bác nhớ post lên cho anh em cùng nhậu chơi.... fingers crossed :-D

Mình nhầm, lửng lơ nghĩa là chẳng nghiêng về bên nào ấy, dưới và trên khả năng là 50/50....mình kiểm định rồi....còn trong tennis, thì odd 1,7 lại thường là surewin....

Back