Running 24/7...

Nhưng công nhận em đánh cũng tởm phết, hi hi:
1

2012-02-12 02:00:00
Mali 0.25
-0.980
Ghana (N) -VS- Mali
Bóng Đá AFRICA CUP OF NATIONS 2012
-0.980

Thắng
Kết quả

2012-02-12 00:00:00
Trên 2.5
-0.870
Racing Santander -VS- Atletico de Madrid
Bóng Đá *SPAIN PRIMERA LALIGA
-0.870

Thua
Kết quả

2012-02-12 00:00:00
Racing Santander 0.5
0.860
Racing Santander -VS- Atletico de Madrid
Bóng Đá *SPAIN PRIMERA LALIGA
0.860

Thắng
Kết quả

Lọat 6h em phang mạnh con này:
Bóng Đá Châu Á
Utrecht-VS-ADO Den Haag
ADO Den Haag
0.5@-0.860
ID: đã nhận

Thưa các bác, tôi đề nghị chúng ta luân phiên nhau post các kèo lên...bác nào đúng khoản 2 - 3 kèo thì có nghĩa Lady Luck đang theo phe bác đó, chúng ta sẽ bám càn theo sau...Nếu bác nào thấy ngược với ý kiến cá nhân của mình thì ít ra cũng giảm thiệt hại (vd bác định đánh over nhưng các bác khác thấy co vẻ under...thì bác đó sẽ điều chỉnh strategy phù hợp hơn). Các bác thấy sao? :-)

Thưa các bác, tôi đề nghị chúng ta luân phiên nhau post các kèo lên...bác nào đúng khoản 2 - 3 kèo thì có nghĩa Lady Luck đang theo phe bác đó, chúng ta sẽ bám càn theo sau...Nếu bác nào thấy ngược với ý kiến cá nhân của mình thì ít ra cũng giảm thiệt hại (vd bác định đánh over nhưng các bác khác thấy co vẻ under...thì bác đó sẽ điều chỉnh strategy phù hợp hơn). Các bác thấy sao? :-)

Đồng ý với bác, nhưng vấn đề khó với em là không phải lúc nào em cũng lên mạng được mà post...thế mới nan giải...

Bóng Đá Châu Á
Utrecht-VS-ADO Den Haag
ADO Den Haag
0.5@-0.860

Cặp này thì over hay under vậy bác (theo tôi thì under) Mà sao bên tôi 0.5 Aden Haag nó tới 1.140?

Last edited by a moderator:
Cặp này thì over hay under vậy bác (theo tôi thì under) Mà sao bên tôi 0.5 Aden Haag nó tới 1.140?
Over bác ạ, vì bên bác tính tiền kiểu châu Âu, bên này tính tiền kiểu châu Á, nhưng giống nhau đấy...

Của bác nghint là bỏ 1 ăn 1.14, còn của bác Sờ nát là bỏ 86 ăn 100, cũng xấp xỉ nhau thôi bác.

Các bác thông cảm nha..tại vì tôi không biết gì về bóng đá, tôi chỉ suy luận logic và mò mắm thôi :-)

Bóng Đá Châu Á
Utrecht-VS-ADO Den Haag
ADO Den Haag
0.5@-0.860

Mã này của cụ trông hấp đẫn đới, chỉ có một điểm e ngại duy nhất là thằng Den Haag vừa thua 0-6 trên sân nhà. Em xem thống kê thì sau khi thua đậm 1 trận thằng này lại ít khi rebound được ngay. Chỉ lăn tăn mỗi điểm đó thôi nhưng không phù hợp với sít tầm của em nên em đành bỏ. Chúc cụ may mắn.

Em thấy kèo này thơm quá nên vừa phang xong, chuẩn về cả FA lẫn TA:

Real Zaragoza or Draw Espanyol v Real Zaragoza
(Double Chance) 12/02/2012 None 1.80 To Run

Hôm nay còn trận Malaga - Mallorca cũng sáng.

Kèo châu Âu 1.70 3.60 5.00

HDC Malaga -0.75 1.00 Mallorca +0.75 0.925.

Sau khi dòm thêm cái Over 2.00 / Under 1.80 thì em thấy khá đẹp cho cửa dưới win kèo. Các cụ có cao kiến gì không ?

Mã này của cụ trông hấp đẫn đới, chỉ có một điểm e ngại duy nhất là thằng Den Haag vừa thua 0-6 trên sân nhà. Em xem thống kê thì sau khi thua đậm 1 trận thằng này lại ít khi rebound được ngay. Chỉ lăn tăn mỗi điểm đó thôi nhưng không phù hợp với sít tầm của em nên em đành bỏ. Chúc cụ may mắn.

Em thấy kèo này thơm quá nên vừa phang xong, chuẩn về cả FA lẫn TA:

Real Zaragoza or Draw Espanyol v Real Zaragoza
(Double Chance) 12/02/2012 None 1.80 To Run

Kèo này nghĩa là gì thế bác? Em đánh 365 nhiều nhưng chưa chơi kèo này bao giờ....

Hôm nay còn trận Malaga - Mallorca cũng sáng.

Kèo châu Âu 1.70 3.60 5.00

HDC Malaga -0.75 1.00 Mallorca +0.75 0.925.

Sau khi dòm thêm cái Over 2.00 / Under 1.80 thì em thấy khá đẹp cho cửa dưới win kèo. Các cụ có cao kiến gì không ?

Trận này đúng là cửa dưới khá sáng, nhưng để xuống tiền thì hơi phí, vì odd 1,7 rất lửng lơ....odd 1,7 chỉ nói lên 1 điều là đội khách có bàn thắng...còn lại thì ko ai biết....

Kèo này nghĩa là gì thế bác? Em đánh 365 nhiều nhưng chưa chơi kèo này bao giờ....

Kèo này là Real Zaragoza or Draw, tức là Zaragoza thắng hoặc hòa thì em win.

Thực ra nó là Zaragoza +0.5 theo kiểu Asian Handicap thôi bác, và tỷ lệ ăn thấp hơn (nếu đánh Zaragoza +0.5 thì được ăn 0.825). Nhưng em đang cần chạy đủ doanh số để lấy được cái bonus của bọn B365 nên đành hy sinh ăn ít đi một tẹo vậy.

Hôm nay có trận Cantania khá sáng.....có thể là kèo sure win đó, các bác thấy thế nào?

Trận này đúng là cửa dưới khá sáng, nhưng để xuống tiền thì hơi phí, vì odd 1,7 rất lửng lơ....odd 1,7 chỉ nói lên 1 điều là đội khách có bàn thắng...còn lại thì ko ai biết....

Mong bác hướng dẫn thêm một tẹo cái chỗ odd 1,7. Môn soi odds này em không thạo lắm, thế odd cho chủ nhà tầm bao nhiêu thì xuống tiền là đẹp hả bác ? 1.75 hay 1.65 ? Em hỏi thật tình đấy, bác đừng giấu nghề nhé :-D

Nếu đội khách có bàn thắng thì có khi đánh cửa Both Teams to Score lại hay bác nhỉ, ăn 83 cũng không phải là thấp lắm...

Mong bác hướng dẫn thêm một tẹo cái chỗ odd 1,7. Môn soi odds này em không thạo lắm, thế odd cho chủ nhà tầm bao nhiêu thì xuống tiền là đẹp hả bác ? 1.75 hay 1.65 ? Em hỏi thật tình đấy, bác đừng giấu nghề nhé :-D

Nếu đội khách có bàn thắng thì có khi đánh cửa Both Teams to Score lại hay bác nhỉ, ăn 83 cũng không phải là thấp lắm...
Em giờ bận tí, hẹn bác sáng mai nhé...

Về mặt FA, với lực lượng, phong độ... hai bên như thế thì tỷ lệ 1.25 cho Inter là chuẩn rồi đấy bác ạ, đánh được.

Có điều nếu bác thích mạo hiểm một tí để ăn nhiều hơn (khoảng 30-35%) thì có thể chờ qua 10-15 phút đầu hãy đánh vì Inter ít khi ghi bàn sớm. Nhưng có rủi ro là lỡ chủ nhà nổ ngay 5-10 phút đầu thì mất kèo.

Back