BlueDiamond's Trading Diary

Cho e chửi cái ... dm cái thằng đè giá ... nó toàn phang lệnh bán vài chục k một lần éo biết có mục đích gì ... hôm trước e vào hơi sơm nên hết lực chứ không e tán thấy mẹ nó luôn :)

Kệ mịa nó! nó đánh vậy để triệt T4 nhưng mình chơi t30 là nó chết ngay! Ha ha!

Kệ mịa nó! nó đánh vậy để triệt T4 nhưng mình chơi t30 là nó chết ngay! Ha ha!

Chắc e về nhà rút củi gầm giường ra chơi với nó quá :)) Hom trước e vào sớm hơi nhiều đâm ra giờ chịu trận là chính ... ông ôm T30 cho chết mày ;))

Bọn này chắc lò kéo Thanh Hóa không phải lò kéo xịn như chú ngựa đua đường dài HDG của mình!

Chắc e về nhà rút củi gầm giường ra chơi với nó quá :)) Hom trước e vào sớm hơi nhiều đâm ra giờ chịu trận là chính ... ông ôm T30 cho chết mày ;))

tiết kiệm đạn đi ông :)
dễ làm khó bỏ, chuyện khó để đại gia làm

tiết kiệm đạn đi ông :)
dễ làm khó bỏ, chuyện khó để đại gia làm
Nó đánh xuống k được thì phải đánh lên or bỏ kèo thôi Tú ơi ... vì vốn hóa thằng này nhỏ mà đánh xuống mạnh là mất hàng ...éo có cái đền cho tổ chức đó , với lại TT đang lên nó cũng éo dám đánh xuống đâu !

Tuần sau TT tốt ,nếu để tự nhiên thì LCS cũng về 20-21 , còn có Lái thì 24-25 luôn !

@ Blue : ông còn trên tàu LCS không ?? hay chạy mịa nó rùi ... đào ngũ chổ nào nói tui canh bắn nha ông ;))

@ Blue : ông còn trên tàu LCS không ?? hay chạy mịa nó rùi ... đào ngũ chổ nào nói tui canh bắn nha ông ;))

Đã nhảy sang SBT...confirmed ...
Chỉ còn mình thuyền trưởng Annie Hook ở lại với con tàu đắm..hố hố...

Đã nhảy sang SBT...confirmed ...
Chỉ còn mình thuyền trưởng Annie Hook ở lại với con tàu đắm..hố hố...

anh trêu e đi ... rồi có ngày nhìn e lái tên lửa đi thăm chị Hằng nga nhé :)... đừng có mà khóc lóc xin theo nha :)

anh trêu e đi ... rồi có ngày nhìn e lái tên lửa đi thăm chị Hằng nga nhé :)... đừng có mà khóc lóc xin theo nha :)

Hộp sâu....anh vừa nhìn chart xong...nhìn nó rơi xuống dưới MA10 thảm quá...

Hộp sâu....anh vừa nhìn chart xong...nhìn nó rơi xuống dưới MA10 thảm quá...

Bữa giờ e chưa xem chart ...toàn nhìn KL và giá để đánh thui ... theo kinh nghiệm của e thì giai đoạn này nó chạy trong khoảng 16.5-18 ... éo có hàng giá rẻ để mà đập cái bờ bê tông 16 đâu ... e đang show trade cho a xem e rang lạc có chuẩn không nhé :-"

Mịa! Chạy là chạy thía nào! Tui nói là tui đánh T+30 để ăn cổ tức mà! Mỗi hôm xuống thì tui lại mua một ít! Bây giờ tính cổ tức các loại cũng tới hơn trăm củ rùi!=))=))=))

Mịa! Chạy là chạy thía nào! Tui nói là tui đánh T+30 để ăn cổ tức mà! Mỗi hôm xuống thì tui lại mua một ít! Bây giờ tính cổ tức các loại cũng tới hơn trăm củ rùi!=))=))=))
Thật là thung thướng. Nhưng trong lúc đang tê lê phê, không nên quên là sờ nách nó có thẻ VIP. Nó mà gạ chú phần tip, nó bao phần 20% phí thì trăm củ đi cũng nhanh lém hehe

Thật là thung thướng. Nhưng trong lúc đang tê lê phê, không nên quên là sờ nách nó có thẻ VIP. Nó mà gạ chú phần tip, nó bao phần 20% phí thì trăm củ đi cũng nhanh lém hehe
Đợt này những con chạy nhanh và xa đa phần là những con có nội lực! Việc chia cổ tức của nó cũng chỉ là một câu chuyện về nội lực của nó nhằm thu hút khách làng chơi hơn nữa nhận cổ tức được trả bằng cash cũng là một cách để dành tiền!
Tuy vây với các em nó cũng chỉ hấp dẫn trong thị trường có trend chứ nó mà mất trend thì em cũng biến ngay nhanh như cơn lốc đường cao tốc! Nhất đinh không để dọn bàn còn tiền cổ tức thì muốn lúc nào về thì về vì đây cũng chỉ là mỡ nó rán nó thui!

Last edited by a moderator:
Đợt này những con chạy nhanh và xa đa phần là những con có nội lực! Việc chia cổ tức của nó cũng chỉ là một câu chuyện về nội lực của nó nhằm thu hút khách làng chơi hơn nữa nhận cổ tức được trả bằng cash cũng là một cách để dành tiền!
Tuy vây với các em nó cũng chỉ hấp dẫn trong thị trường có trend chứ nó mà mất trend thì em cũng biến ngay nhanh như cơn lốc đường cao tốc! Nhất đinh không để dọn bàn còn tiền cổ tức thì muốn lúc nào về thì về vì đây cũng chỉ là mỡ nó rán nó thui!
E cũng cùng quan điểm với bác :) ... canh những phiên TT điều chỉnh mạnh có oversold là múc ... nếu dò đáy không thành công có khi mình thành tàu ngầm thì bỏ mịa ;))

Hôm nay LCS chắc chưa chạy được vì còn phải rung lắc loại bỏ hàng bắt đáy rẻ nữa, kiên trì sẽ được đền bù xứng đáng:cool:

Hôm nay LCS chắc chưa chạy được vì còn phải rung lắc loại bỏ hàng bắt đáy rẻ nữa, kiên trì sẽ được đền bù xứng đáng:cool:

Nó về đến 14 sẽ chạy thôi bác ạ...cứ yên tâm ...:D:D

Có em VCS tích lũy ngang khá lâu hôm nay cũng sẽ chạy vì em mới vào hôm qua, hehe

Back