BlueDiamond's Trading Diary

LCS CE nhưng nhìn còn rón rén quả nhỉ, thua VCS breakout trần cứng
Nhưng mà kệ, ôm 2 em CE khi tt xìu là ngon rồi, khà khà

LCS CE nhưng nhìn còn rón rén quả nhỉ, thua VCS breakout trần cứng
Nhưng mà kệ, ôm 2 em CE khi tt xìu là ngon rồi, khà khà

Hôm nay có thấy Annie Hoàng bi bô gì không bác? Nó đào ngũ rồi đấy...chắc chạy thục mạng...hí hí...

Mình cũng chính thức rời tầu LCS vì nó chạy quá chuối! Bọn lái tầu này rất vớ vẩn nhưng mình cũng kiếm được của bọn nó một mớ rùi!

Mình cũng chính thức rời tầu LCS vì nó chạy quá chuối! Bọn lái tầu này rất vớ vẩn nhưng mình cũng kiếm được của bọn nó một mớ rùi!

Oạch đào ngủ nhé :) ... e thì còn đến cuối tuần mới xem xét ... lái vào ủn lên 25 thì bác chỉ có tặc lưỡi thôi :)

Nhưng e vẫn chúc mừng bac vì đã lãi ít nhất là 10% :))

Chết, chỉ còn em trên tàu à, hèn chi thấy lạnh lạnh, hehe
Chúc mừng bác kim cương ăn chắc rồi nhé

Em vẫn trên tàu mà, gom từ hôm nọ đến giờ

Vậy tốt quá, còn nhiều bạn cùng thuyền, đợt này thấy nhiều con ngon chuẩn bị chạy tốt mà hết tiền đành chép miệng, như VCS chỉ mua được ít, tiếc quá:mad:

Hôm qua em cũng soi con VCS, nhưng cuối cùng quyết định nhồi thêm vào LCS vì hàng có sẵn rồi.
Vậy tốt quá, còn nhiều bạn cùng thuyền, đợt này thấy nhiều con ngon chuẩn bị chạy tốt mà hết tiền đành chép miệng, như VCS chỉ mua được ít, tiếc quá:mad:

Mốc 435 có vẻ khá cứng cho VNI nếu bị xuyên thì 420 sẽ là đáy của đáy!
Hôm nay xuống mạnh khối lượng teo tóp lại > Tốt
Một số mã cổ phiếu khoáng sản tao mô hình bullish falling wedge > canh me
BHS đang bật mạnh trở lại sau chia cổ tức 15% bằng tiền
SBT đứng tấn cả buổi cuối buổi lại bị có thằng chơi đểu đá đít cho phát thế là bị giảm một ít
Ngày mai hay chậm nhất là thứ hai tuần tới chúng ta sẽ được hưởng những ngày đẹp trời!:D

SBT đứng tấn cả buổi cuối buổi lại bị có thằng chơi đểu đá đít cho phát thế là bị giảm một ít
Ngày mai hay chậm nhất là thứ hai tuần tới chúng ta sẽ được hưởng những ngày đẹp trời!:D

Bác giỏi quá, em chịu đựng không nổi tới ngày mai tươi sáng, cắt luôn rồi cho nhẹ đầu, không chừng nhờ những người như em ra đi BB ủn lên cũng nhẹ hơn, thôi đành AQ còn tiền còn cơ hội vậy, hôm trước LCS ăn được 1 ít nhưng cũng của thiên trả địa hết rồi, dù sao thanks bác phát, good luck:cool:

Nhờ e hôm nay vào đứng tấn chứ không con đường kia của bác FL mịa nó rùi :) Nói thế để biết ae ta lại chung chiến tuyến ... lần này bác đào ngũ e bảo giang hồ xẻo trim ...hehe=))

Bác giỏi quá, em chịu đựng không nổi tới ngày mai tươi sáng, cắt luôn rồi cho nhẹ đầu, không chừng nhờ những người như em ra đi BB ủn lên cũng nhẹ hơn, thôi đành AQ còn tiền còn cơ hội vậy, hôm trước LCS ăn được 1 ít nhưng cũng của thiên trả địa hết rồi, dù sao thanks bác phát, good luck:cool:
bác còn ăn LCS một tí chứ ... LCS nó ăn hết thành quả của em từ đầu năm đến giờ rùi :(( ai cũng chết ... chỉ có cái chết là khác nhau thui :)

Nhờ e hôm nay vào đứng tấn chứ không con đường kia của bác FL mịa nó rùi :) Nói thế để biết ae ta lại chung chiến tuyến ... lần này bác đào ngũ e bảo giang hồ xẻo trim ...hehe=))
HaHa! Hôm nay kiếm 15% con BHS lại có tiền vào để thứ hai châm cho con SBT, Còn con BHS thứ hai xuống lại điều quân vào mua tiếp! Đợt này không chết trong down trend quả là phúc lớn mạng lớn ! Em chỉ cò con thui đâu có kiếm được miếng gì to bác dọa thế nhỡ em lại sợ thì sao \m/=))!Thank bác đứng tấn giúp con SBT nhé!

Last edited by a moderator:

Sau này có lẽ mình cũng sẽ không show real trade nữa vì mình sợ sẽ ảnh hưởng tới plan của một số bạn có lẽ mình chỉ nên nhận xét thị trường chung và nhóm nghành thui!

Theo cách đếm phiên thì khả năng cao thì thứ hai thị trường sẽ bật lại và sẽ đủ T4 cho mọi người còn sau đó thị trường đi về đỉnh núi hymalaya hay đi về miền tây hoang dã thì tùy vĩ mô quyết định!

Last edited by a moderator:
Về nhà quét don nhà cửa tí cho đỡ bụi!

Nguyên nhân về dợt giảm vừa rồi!
Các ngân hàng đang bị thanh tra nên cá lớn buộc phải rút tiền về trả ngân hàng
Một số các quỹ nước ngoài cũng bán ròng do tình hình xấu tại bản quốc
Thị trường đã tăng một thời gian dài cần nghỉ dưỡng

Triển vọng cho thời gian tới
Các gói giải ngân lớn sẽ bắt đầu từ 1/6 vậy là suối sẽ bắt đầu có nước, Bắt cá thoai!

Formation: Inverted head & shoulder
Momentum: a little
Market sentiment:a little

Mai lai vác cung tên vào rừng săn bắn mong rằng không có con hổ nào nó ngồi đằng sau lưng mình!~X(~X(~X(

Về nhà quét don nhà cửa tí cho đỡ bụi!
vậy là suối sẽ bắt đầu có nước, Bắt cá thoai!
Hí hí, chờ một tí. Để nước dâng lên đủ mức cho cá to nó dzô, và cá vừa nó quên mất lúc trước suối bị cạn chớ :))

Back