Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
TRừ khi có đột biến gì đó chứ dư nợ 153 ngàn tỷ lãi gộp tối đa được 500 tỷ/tháng thôi. Còn phải chi phí hoạt động nữa chứ.
ACB-Chị @TTN:chị nhận xét chuẩn,em đã tìm hiểu 3 phiên liên tục có rất nhiều lệnh lớn bán?Có tin gì đó ẩn sau?
-LN kể cả hoàn dự phòng sẽ được phân bổ và Ban LĐ ko muốn con số đột biến nên dự LNST 2017 ~2200 -2500 tỷ.
@Colaido :chị chốt ROS chuẩn quá,cuối tháng 2 này game over.
@lionking :anh theo dấu chân voi chị Colaido kìa,nhưng ROS 140 tới cuối tháng 2 là có thể.

@HOANGLINH
Dạo này thấy tẩu hỏa nhập ma thật rồi nhé.
Theo dấu chân chị @Colaido sao được mà theo?
Để mình nói thẳng luôn nhé, mình không có tư thù ác ý gì với chị ấy cả, nhưng nội cái việc gần đây nhất cái tuần trước Tết chị ấy hô trên này là bán sạch TK chỉ để lại ACB để nghỉ ngơi đến mùng 10 mới quay lại thị trường. Rồi hôm ai đó hỏi lại xác nhận chỉ vào ACB chứ không vào STB...Mấy hôm nay thì chị ấy nói gì?
Cứ câu trước đá câu sau, mâu thuẫn nhau chan chát vậy mà vẫn tin được là sao?

nào thì nhảy vì Cua, vì Sao Thái Bạch vì Nhất Hạnh và vì hôm qua đã páo thù đc xúc xích . Tổng kết 1 năm al của mình.
:banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105:
------------
Hôm nay mình kết sổ và làm chuyển tiếp qua năm Đinh dậu 02 case baking, Rốt và Nhất Hạnh.
Chia tay các bác và năm cũ tại đây hẹn sang năm mới gặp lại mọi người vào ngày thứ 2 mùng 10 tết
@TTN: Đây này tìm thấy cái pót cuối cùng của mình trước tết al,
http://vietcurrency.vn/threads/binh-luan-giao-dich-hang-ngay-mong-manh-tinh-ve.1547/page-378
Ngoài hàng dài hạn, mình có hàng trading mình mua muốn chốt trước tết al nhung thấy có cửa ôm tiếp qua tết cũng ngon. nên ôm luôn mình viết ra vì mấy case này mình có thông tin qua lại với wjo , kỷ sửu, Simba lúc mua vào, Nhất hạnh thì có 1 sự để ý rất riêng.
Chả sao cả, dưng mình cũng giống bạn thôi, ai ko thích thì mình cũng luôn tìm những điều phí lý, thiếu logic thậm chí tự sướng khi thấy đối tượng của mình vấp ngã khi mình lượn được qua cái mép hố .

Ko biết tin gì nhưng acb chạy một mạch 30% thì chỉnh lâu lâu chút cũng hợp lý.!
Tin chính thống báo đăng hết rồi mà ta, hehe. Nợ thấy gớm xử lý tốt, thị phần tăng đẹp mắt, cơ cấu tổ chức ngon lành, vươn vươn...

Còn tin đồn thì LN ngàn tỏi tháng 1 í, bình thường vì được hoàn nhập dự phòng vài trăm, nhưng không ai lại báo cáo đột biến, có lời rồi anh sẽ làm gì? Xem có nợ nào thấy gớm trích tiếp chứ sao, hehe, trích xong là LN giảm xuống ngay, vừa sạch sẽ bảng CĐKT, lại vừa khỏi để LN đột biến áp lực lên các quý/năm sau.

Status
Not open for further replies.
Back