Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
@HOANGLINH
Dạo này thấy tẩu hỏa nhập ma thật rồi nhé.
Theo dấu chân chị @Colaido sao được mà theo?
Để mình nói thẳng luôn nhé, mình không có tư thù ác ý gì với chị ấy cả, nhưng nội cái việc gần đây nhất cái tuần trước Tết chị ấy hô trên này là bán sạch TK chỉ để lại ACB để nghỉ ngơi đến mùng 10 mới quay lại thị trường. Rồi hôm ai đó hỏi lại xác nhận chỉ vào ACB chứ không vào STB...Mấy hôm nay thì chị ấy nói gì?
Cứ câu trước đá câu sau, mâu thuẫn nhau chan chát vậy mà vẫn tin được là sao?
Dạ,em tẩu hoả rồi chị,đành rút lui chờ cơ hội...
Còn em nói anh @lionking theo chị @Colaido vì chị ấy có trực giác tốt với TT đã chốt lãi ROS,
Hơn nữa cuối tháng 2 là thời điểm các quỹ sẽ rà soát lại DM cho ETF..thì kết thúc game ROS và chẳng ai hơi đâu mà cứ đi phát quà mãi,
Thời buổi này được quà 10%20%là ôm quà chạy ko quay đầu lại nữa...hihi,cho nên rất ít cp có lực lên mạnh liên tục...vì ôm quà chạy hết rồi...!

Dạ,em tẩu hoả rồi chị,đành rút lui chờ cơ hội...
Còn em nói anh @lionking theo chị @Colaido vì chị ấy có trực giác tốt với TT đã chốt lãi ROS,
Hơn nữa cuối tháng 2 là thời điểm các quỹ sẽ rà soát lại DM cho ETF..thì kết thúc game ROS và chẳng ai hơi đâu mà cứ đi phát quà mãi,
Thời buổi này được quà 10%20%là ôm quà chạy ko quay đầu lại nữa...hihi,cho nên rất ít cp có lực lên mạnh liên tục...vì ôm quà chạy hết rồi...!
Từ đầu tháng 1/2017 tới giờ quá trời mã tăng hơn 20% mà anh. Ổn định lại tinh thần rồi chiến tiếp anh ơi.

Có nhóm bằng lăng tím F319 hôm nay bắt đầu hô mã này. Hình như đội đó làm giá bạo tay lắm đó.
tốt quá, cứ chợ F xx mà hô nhiều thì lại nhanh xôi thôi.
mình thắt dây ngồi chờ chuông reo rồi phắn
kinh nghiệm follow hàng có lái của team crew6 ko bao h thừa

Từ đầu tháng 1/2017 tới giờ quá trời mã tăng hơn 20% mà anh. Ổn định lại tinh thần rồi chiến tiếp anh ơi.
Đúng thế. @HOANGLINH mấy trade vừa rồi đều do nóng vội nên sai nhịp dẫn đến tâm lý hơi bất an. TT không đến nỗi nào đâu, nghỉ 1 thời gian ổn định tâm lý, quên hết ý định gỡ gạc nhanh hay quá khứ đi rồi chiến tiếp nhé!

công nhận zớp VC cấm có sai, tầu nào mà nhiều người cùng nhẩy lên quá, nhẹ là chỉnh, nặng là tạch luôn, vai con gái đỏ luôn rồi.
Giờ mới là lúc quan sát để xem có lên đò cùng mọi người hay ko :1:

Status
Not open for further replies.
Back