Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Đang lúc phởn chém ró 1 tí, Cờ huynh có cần phải nói rõ thế không :24::24::24:

Cũng không vẫn đề gì đâu anh ạ, không mảy may ảnh hưởng đến a Long lợn HPG đâu, hay các anh đang bóng gió ai thì o biết hihi... em thấy a ấy test khá kỹ, từ khâu thương mại, đến sản xuất, nên không có chuyện sảy chân đâu... khu nhà a ấy cũng đầy ông lớn cùng ngành mà

Không, em nói anh chimnon thôi... chứ chị thì phải sợ, Văn chương lai láng, thì Gái chết sạch... Càng gần chết càng nhanh...:24:
Yên tâm đi. Dân báo chí với văn nghệ sĩ chị tiếp xúc nhiều rồi. Không hợp gu nên an toàn lắm :24::24::24:

Kỳ này con Nợn sẽ chết, chính Nợn sẽ là nhát dao, găm vào tim anh Long và thầy Mó... he he he
Thế anh có chết k?
Theo thầy thì nên quản lý DM như thế nào với con nái xề này :4:
Em k có nhiều thông tin như anh. DM của em cũng khác của anh nên cũng khó nói. Của em thì đơn giản thôi: phạm ngưỡng thì cắt chấm hết :p

Khú khú chào các bác ợ, mua xuân đến chưa nhảy vui vãi đạn:21:
nào thì nhảy vì Cua, vì Sao Thái Bạch vì Nhất Hạnh và vì hôm qua đã páo thù đc xúc xích . Tổng kết 1 năm al của mình.
:banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105:
------------
Hôm nay mình kết sổ và làm chuyển tiếp qua năm Đinh dậu 02 case baking, Rốt và Nhất Hạnh.
Chia tay các bác và năm cũ tại đây hẹn sang năm mới gặp lại mọi người vào ngày thứ 2 mùng 10 tết

Mệnh em giải trừ được cái Kinh Hoàng Quẻ này, nên em tin là mình không chết... kkk
Thế anh có chết k?

Em k có nhiều thông tin như anh. DM của em cũng khác của anh nên cũng khó nói. Của em thì đơn giản thôi: phạm ngưỡng thì cắt chấm hết :p

Status
Not open for further replies.
Back