Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Vậy là em bị trầm cảm rồi nên nhìn ai cũng giống em... so di các cụ :)
TTCK nó làm em ra cái nông nỗi này...... haizz
TT này nó cực biến thái bác ợ ... nên ai mà hòa nhịp được với nó thì cũng biến thái nốt :D
KHi mọi người báo nó xấu thì nó cứ tốt lên ... đến khi đồng thuận nó tốt thì nó về cái máng ... nên ông nào theo được, hòa nhịp được với TT thì biến thái hết :D Khổ cái ae toàn phấn đấu để thành biến thái ... nên TT thật biến thái :D kakakaka
ROOM này dành cho những người muốn biến thái ...nên có biến thái cũng bình thường thôi :D Biến thái với đi thái nó cũng gần gần nhau ... như e toàn đi thái :(

TT này nó cực biến thái bác ợ ... nên ai mà hòa nhịp được với nó thì cũng biến thái nốt :D
KHi mọi người báo nó xấu thì nó cứ tốt lên ... đến khi đồng thuận nó tốt thì nó về cái máng ... nên ông nào theo được, hòa nhịp được với TT thì biến thái hết :D Khổ cái ae toàn phấn đấu để thành biến thái ... nên TT thật biến thái :D kakakaka
ROOM này dành cho những người muốn biến thái ...nên có biến thái cũng bình thường thôi :D
Em đíu hiệu bác nói j cả :mad:

Mới vào nhà bác SJ. Nhìn cái dự báo xong muốn ngất........... :59::59:
Phi công không nên đọc những thứ đồng thuận với mình :D đọc cái ngược ý mình ngẫm mới ngon :D Em vẩn đọc định hướng của sanjin và quan sát dòng tiền ... hiện tại tiền đang được set up , còn lâu mới đến đoạn đi tiền đi ra ... khó lúc này là biết nó đi theo con nào :D

Dào, ít hôm lại có cái dự báo khác mà. Lo giề
:21:. Sóng hồi mà kéo cả một ngành nặng mông thế thì hơi phí sức cụ nhỉ . Chưa kể mới lên được có mấy ngày mà đã xả xong để làm vòng mới thì bá đạo :) . Con voi mới chỉ ngoe nguẩy cái vòi và 2 chân trước , thân còn chưa kịp lắc nữa là :4:

Last edited:
ROOM này dành cho những người muốn biến thái ...nên có biến thái cũng bình thường thôi :D Biến thái với đi thái nó cũng gần gần nhau ... như e toàn đi thái :(
Em đíu hiệu bác nói j cả :mad:
96.69% PCT nhà mềnh làm cò phẫu thuật bên Thái... làm ăn thế này xèng để đâu cho hết PCT ơi :77::77::77:

Đồng loạt hô úp.... Úp vào mắt. Đui cũng phải thấy mờ mờ. Tiền éo có lên bằng niềm tin àh........ :68::68:

Đà tăng có thể vẫn được duy trì

http://ndh.vn/chung-khoan-ngay-15-1-2015-qua-lang-kinh-ky-thuat-20150114055557992p146c154.news
Tôi mua cổ phiếu bằng tiền thật chứ bằng giấy éo đâu?
Comment không có chất chứa hàm lượng tri thức gì cả. Chắc lâu rồi Vietnam Airlines k tăng lương đúng k?

Status
Not open for further replies.
Back