Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
E xin phép giảm giá vốn lô múc hồi sáng nha ae ... đồng ý uptrend rồi nhưng cứ kỉ luật thôi :D
Sáng ra cụ Phá cười mỉm với em, ăn nói nhẹ nhàng, là em ngại lắm rồi...Kết quả là hôm nay, mất mị-a 1% lãi của đợt bắt đáy... mong cụ cho vài lời để em rút kinh nghiệm đợt sau với ạ :76: :thankyou:

Án treo vẫn còn đó. Em nghĩ cuộc chơi cũng khó mà duy trì được lâu.... Hay tại mình full cash nên cái nhìn bị méo mó... :102::102:
Sai hay không thì bác tự nhận thấy mà ... cứ giả thuyết hôm đấy lúc ấy mình múc con ấy theo plan ... giờ nó cao hơn giá múc thì dĩ nhiên có kết quả :D Nếu e là bác thì thôi xác định bỏ sóng này ...chứ liều mạng enter thì dễ lên đọt vì đang lệch nhịp
Index tăng kiểu uất ức này diễn ra nhiều rồi , gần nhất là đầu năm 2014 từ 520-560 ... rút kinh nghiệm uất ức thì chơi theo kiểu uất ức :) Nhip này vào đoạn của penny rồi ... múc Bcs cẩn thận nha :D

Sai hay không thì bác tự nhận thấy mà ... cứ giả thuyết hôm đấy lúc ấy mình múc con ấy theo plan ... giờ nó cao hơn giá múc thì dĩ nhiên có kết quả :D Nếu e là bác thì thôi xác định bỏ sóng này ...chứ liều mạng enter thì dễ lên đọt vì đang lệch nhịp
Index tăng kiểu uất ức này diễn ra nhiều rồi , gần nhất là đầu năm 2014 từ 520-560 ... rút kinh nghiệm uất ức thì chơi theo kiểu uất ức :) Nhip này vào đoạn của penny rồi ... múc Bcs cẩn thận nha :D

Rất thích sự thẳng thắng và quyết đóan của PCT... Trắng đen rõ ràng. Đúng sai tính sau... Like PCT 1K phát... :113:

Vậy là em đã xác định được đường đi trong lúc mất phương hướng. :thankyou::thankyou:

Rất thích sự thẳng thắng và quyết đóan của PCT... Trắng đen rõ ràng. Đúng sai tính sau... Like PCT 1K phát... :113:

Vậy là em đã xác định được đường đi trong lúc mất phương hướng. :thankyou::thankyou:
Qua bảo nay múc hàng cơ mà?
Bác vẫn lái Chủ tịt dưới sân ga à? :D

còn lâu mới lỗ nếu mua 25-26
p/s: Japan government approves record $812 billion budget; deficit-halving goal in sight http://www.reuters.com/article/2015/01/14/us-japan-economy-budget-idUSKBN0KN01R20150114
Khụ, chị cỏ hình như bị nhầm hàng :D. Pe pờ chít của cụ Mo là paper trade :D chứ hem phải hàng như chị nghĩ :1178:. Nhưng mà em thích ý nghĩ của chị : ))
:21: cám ơn chị HCM

bác @bigchick làm em cười sặc ....

Tín hiệu dòng tiền rất rõ ràng có gì má uất ức. Chỉ có NĐT không chịu tin mà thôi. :D

chém nhiều nên n h át quá cơ :D :D
chị Hai cho em xin, em thân cô thế cô, chả quen biết ai trong cái TTTC này cả, tin tức toàn bít tin public, bốc cờ cùi mía tòn xúi dại....
em có mỗi cái chaart cùi để làm kim chỉ nam mò đuờng, bạn TA tri kỷ của em bẩu không kỷ luật, kiên nhẫn chỉ có mà ăn cám cò...

kệ, chị chê nhát em chả buồn.. hị hị....
ông bò kho chê em chả động nòng :D

đúng, chém dó càng nhiều thì càng nghèo, càng mốc mồm :111:

tàu ngầm lại có ăn, đoạn bắt đáy rồi em uống cà phé , đia kilo cũng no đủ rồi, chả tham, bạn em biết cả mà :D
Lại chỉnh là hỏng..... :24::24:

Cứ tàu ngầm, lâu lâu vào đúng form thì nổi lên khà khà vài cái cho nó sảng khóai rồi lặn tiếp hả cụ Mo... :4:

Status
Not open for further replies.
Back