Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
chị Hai cho em xin, em thân cô thế cô, chả quen biết ai trong cái TTTC này cả, tin tức toàn bít tin public, bốc cờ cùi mía tòn xúi dại....
em có mỗi cái chaart cùi để làm kim chỉ nam mò đuờng, bạn TA tri kỷ của em bẩu không kỷ luật, kiên nhẫn chỉ có mà ăn cám cò...

kệ, chị chê nhát em chả buồn.. hị hị....
ông bò kho chê em chả động nòng :D

đùa em tý cơ mà nhậy cảm quá cơ , hix hix
thôi ko chêu đùa nữa vậy :sorry:

Lại chỉnh là hỏng..... :24::24:

Cứ tàu ngầm, lâu lâu vào đúng form thì nổi lên khà khà vài cái cho nó sảng khóai rồi lặn tiếp hả cụ Mo... :4:
Em xin bổ xung thêm tí... Không phải cứ tàu ngầm là có ăn mà là khi "Tàu Ngầm" mà thua thì dấu quyết không khai. Lặn không sủi bọt luôn.... Do đó bác Mo mới thấy ai "Tàu Ngầm" cũng tòan thắng.... :24::24:

vui nhể anh DB :D trading tốt không anh ?
Được cái đợt này nó xuân xít thế nào ý. Thoát đúng cú sập, lại còn vào đúng chỗ đáy nên có chút đỉnh gọi là thuốc nước qua ngày. Không được cafe như cụ. hi hi hi
Chuẩn ... éo biết chỉnh sao luôn ... nhưng giờ chuyễn sang tin thì có muộn không ??? hay chờ nhịp điều chỉnh ??
Anh oánh giá riêng cho mày thôi nhé.... về cơ bản Lượng Tiền không thay đổi nhưng do một vài yếu tố FA riêng lẻ vì thế Dòng Tiền đổ vào và có cú tăng mạnh trong sector đó nhưng cái đó rồi cũng sẽ hết thôi, có điều Đáy nó lại hay vận động như thế này nên có thể kỳ vọng 1 tương lai không tối tắm mấy.

Last edited:
Em xin bổ xung thêm tí... Không phải cứ tàu ngầm là có ăn mà là khi "Tàu Ngầm" mà thua thì dấu quyết không khai. Lặn không sủi bọt luôn.... Do đó bác Mo mới thấy ai "Tàu Ngầm" cũng tòan thắng.... :24::24:
uh, cũng tùy thôi mà :)
trader nhỏ lẻ, lời ăn, lỗ chịu, cần gì phải lấy le với ai đâu.....
mục lời lỗ nó đập vào mắt hàng ngày, lời thì vợ con nó nhờ, lỗ thì tự sỉ vả bản thân... có ai hiểu đâu :D
VC rất vui vì là chỗ anh em toàn các bố bị trầm cảm ngoài đời, vào đây chém dó xả xì trét, vui tí là chính, giải tỏa là chủ yếu....

Ps: mấy hôm nay không thấy cụ CT đâu, thấy VC vắng đi 1 trụ cột quan trọng ... :(

SVC BVgần 30.000 EPS năm 2014 gần 3.500 giá 16 có nên mua không? Anh em PTKT cho xin vài dòng bình luận cái.
bv dòm cho vui, theo e khi nào cty có kế hoạch giải thể thanh lý tài sản thì hẵng dòm bv bác ạ.
ko rõ eps 3500 là đột biến, hay 2015 2016 ... cũng tiếp được như thế; nếu bác dự tính được thì cứ quất thoai, đầu tư mà
về lịch sử thì con này; lãi chỉ có dậm chân or giảm trong khi các con buôn cùng ngành tăng ào ào...? WHY?

Bác tự hỏi vì sao BV cao vậy mà thị giá lại vậy. Trader mà vào con này buồn ngủ lắm, uptrend dài dài thì nó còn từ từ nhích lên, chứ rung lắc mạnh là có chú muốn bán. Mà cả bên mua và bán đều nhỏ lẻ, sl ít nên khó có chênh lệch.
về trading đã có bác cá sấu chùa kiến giải

mục lời lỗ nó đập vào mắt hàng ngày, lời thì vợ con nó nhờ, lỗ thì tự sỉ vả bản thân... có ai hiểu đâu :D
VC rất vui vì là chỗ anh em toàn các bố bị trầm cảm ngoài đời, vào đây chém dó xả xì trét, vui tí là chính, giải tỏa là chủ yếu....

Ps: mấy hôm nay không thấy cụ CT đâu, thấy VC vắng đi 1 trụ cột quan trọng ... :(
bỏ ae tám bên này... hahaha,

np, cứ thong thả:clap_1:

Tôi có bị trầm cảm đâu. Chắc anh trừ tôi ra.

Anh oánh giá riêng cho mày thôi nhé.... về cơ bản Lượng Tiền không thay đổi nhưng do một vài yếu tố FA riêng lẻ vì thế Dòng Tiền đổ vào và có cú tăng mạnh trong sector đó nhưng cái đó rồi cũng sẽ hết thôi, có điều Đáy nó lại hay vận động như thế này nên có thể kỳ vọng 1 tương lai không tối tắm mấy.
A định hướng thế này thì cả năm 2015 UPtrend cmnr :D E cứ oánh giảm giá vốn thôi ... không bao giờ mất hàng :D Nhớ lời anh ... khi lên e múc phải điên hơn lúc xuống ...xuống chịu được thì lên sao bỏ cuộc được , phải dập cho tan nát nó luôn :D

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back