Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Đã múc đủ cơ số VIS cần múc :Guitar:
Nhớ khi xưa Dusche Bank ủn em nó từ 10 lên 80, thời oánh liệt nay còn đâu. Nhưng em vẫn cứ mơ :game:

Tình hình có vẻ căng thẳng... 2 sàn đỏ đều hết... Chuẩn bị thi chạy hả các bác. BBs mới ăn món khai vị mà tiệc tàn sao... :59:
Ui, hàng bds teen teen lên hết thía kia cơ mờ, lo zì sớm vậy bác. Thêm nữa hàng bất động của em mai mới zìa nên tt chưa chạy đâu (Joking :4:)

Em mất KBC roài các bác ơi :emoticon-00106-crying:

Tôi biết rằng tôi kẻ nhỡ tàu
Con tàu chuyển bánh đã từ lâu
Riêng tôi đứng lại lòng quá đắng
Gạt nước mắt rơi ngắm đít tàu

Em có cảm giác thế chứ hàng em vẫn đang hold mà. chưa chạy... :4:
Nếu thấy trong người có cảm giác lo lo thì tốt nhứt là dừng đọc bài của annie nhóe, kẻo rùi tay bấm sell lúc nào hông hay, mờ tâm thì vẫn tưởng mình còn hold hàng đóa:10:

Ui, hàng bds teen teen lên hết thía kia cơ mờ, lo zì sớm vậy bác. Thêm nữa hàng bất động của em mai mới zìa nên tt chưa chạy đâu (Joking :4:)
Hàng em cũng teen teen, nhưng là hàng lai BDS. 2 bé đều là hạ tầng... Đều đang ổ áp hết.. :105:

Anh mải mê sàn Ha quá mà!

anh khóe đùa, lại đang cười hí hửng :43:
hảo thủ :)

thôi em té, hnay lắm mồm quá, không tốt :(

TTF lên phát là đổ bê tông ngay, các anh lái đã cho chạy hôm nay chưa nhỉ? Chứ thấy hàng thị trường đợt này lên cũng khá mà em nó cứ nằm dí thế này cũng tội.

TTF lên phát là đổ bê tông ngay, các anh lái đã cho chạy hôm nay chưa nhỉ? Chứ thấy hàng thị trường đợt này lên cũng khá mà em nó cứ nằm dí thế này cũng tội.
TTF lúc nào chẳng có lái tầu, chắc các anh lái đợt này mải đu bám hàng nóng mà quên mất ủn em nó

Nhớ có lần anh @TiCan nhắc: Sóng Sông Đà thường báo hiệu sớm cái đỉnh, lần này xem thực hư thế nào đây?
Đỉnh lúc nào cũng có mà bác. Hết lên lại xuống và xuống xong lại lên. Đợt trước sóng SD xong thị trường vẫn đi được 2 tuần nữa mới rơi. Đợt này e mong vẫn thế cho ae đc nhảy múa.

Status
Not open for further replies.
Back