Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Sóng BDS thì VCG luôn là đầu tầu sòng HNX, nay nó lại đỏ, thật lạ. Thằng SDT cũng luôn nhanh nhạy với sóng SD, nay nó cũng đỏ
Em dự chứng + BDS chỉ là công cụ điều phối giữ nhịp cho thị trường không tăng quá nóng, không giảm quá sâu nên chơi 2 dòng này không mong được ăn CE căng đét vài phiên

Sóng BDS thì VCG luôn là đầu tầu sòng HNX, nay nó lại đỏ, thật lạ. Thằng SDT cũng luôn nhanh nhạy với sóng SD, nay nó cũng đỏ
Em dự chứng + BDS chỉ là công cụ điều phối giữ nhịp cho thị trường không tăng quá nóng, không giảm quá sâu nên chơi 2 dòng này không mong được ăn CE căng đét vài phiên
Em nghĩ có khi đây là kế giết trống cướp mái của BBs không chừng... :105:

Sao cứ phải mong index up? sideway kiếm ăn ngon hơn chứ
Vấn đề là thị trường up thì phần lớn các mã sẽ hồ hởi up theo, còn như sideway thì phải biết cách lựa cổ phiếu tăng (cái này còn tự làm được) + số son (chon được cổ có hiệu suất sinh lời cao trong số cổ phiếu tăng- cái này khó à nha). Hổng phải ai cũng có đủ hai điều kiện này như bác Lý :1:

Đúng vậy. Cũng giống như làm sao cứ phải tăng. Giảm cũng tốt mừ.:21:
vnindex tăng vãi đạn từ đáy, phải cho nó time tích lũy + xác lập mặt bằng giá mới để đi tiếp
Giảm chẳng tốt tý nào :confused: kể cả có đang full xèng vì giảm là không có cái mà chơi
Sideway thì lại khác, sẽ có cổ xanh cổ đỏ. Lúc sidway là lúc chứng tỏ system ngon hay không ngon:Guitar:

Sao cứ phải mong index up? sideway kiếm ăn ngon hơn chứ

VNI up thì tâm lý và tiền vào mạnh hơn, dễ dãi hơn => phường túi mỏng ví lép như em dễ kiếm xèng, dễ lồi mồm hơn là sideway :D
Tay to bụng bự thì chiều gì chả ăn :)

HNX dễ vùng này là đỉnh tiềm năng đó bác .
Đỉnh là duy nhất, chết cũng chịu; trường hợp không phải đỉnh thì lồi mồm, sướng đành chịu! Em cũng chả biết đỉnh hay ko đỉnh? Cứ chơi rồi sẽ biết, đứng nhòm ko biết được bác ạ!

quan ngại rồi :) đề nghị các bác tỉnh táo ;) anh Pa ven lép bép gợi ý rồi đóa ...
P.CT rón rén lên tàu là dấu hiệu cần suy nghĩ ...

Vầng, ranh mục đang ngon lại càng cần ... các bác chăm sóc P. CT kỹ hơn. @becks2367 đã gửi rượu cho P. CT chưa?

Last edited by a moderator:
Chúng tôi quan ngại sâu sắc...
... đề nghị các bên kiềm chế....
:)
Vầng, ranh mục đang ngon lại cầng cần ... các bác chăm sóc P. CT kỹ hơn. @becks2367 đã gửi rượu cho P. CT chưa?
lưu ý phiên nay HNX .... nếu vol to, C <O thì .... quan ngại.....quan ngại....
còn không thì... không quan ngại :30:.. lắm
anh em chú ý ....

vnindex tăng vãi đạn từ đáy, phải cho nó time tích lũy + xác lập mặt bằng giá mới để đi tiếp
Giảm chẳng tốt tý nào :confused: kể cả có đang full xèng vì giảm là không có cái mà chơi
Sideway thì lại khác, sẽ có cổ xanh cổ đỏ. Lúc sidway là lúc chứng tỏ system ngon hay không ngon:Guitar:
Hehe PP trade của em khác cụ, ko giỏi tìm hàng nóng và thân thủ ko được nhanh như cụ nên ko chơi hàng nóng. Em thường múc khi xuống và bán khi lên nên nhiều khi mong lắm cho nó xuống chứ ko chỉ mong mỗi lên thôi đâu.

Đỉnh là duy nhất, chết cũng chịu; trường hợp không phải đỉnh thì lồi mồm, sướng đành chịu! Em cũng chả biết đỉnh hay ko đỉnh? Cứ chơi rồi sẽ biết, đứng nhòm ko biết được bác ạ!
Em cũng chả biết đỉnh nó ở đâu... Chỉ biết là tiền nhàn rỗi giờ nhiều lắm. Lãi xuất thì thấp tè, sàn vàng thì bị bít, chỉ còn đúng cửa chứng để chảy vào thôi... Nên em cứ tiếp tục enjoy the trend.. :4:

Status
Not open for further replies.
Back