Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Bạc sang rồi các bác, hôm nay cái xóc nghiêm túc, thẳng tay ngay bát. Lẻ toác :41: . Tuần này chơi lẻ được rồi :113:
MOD xài từ chuyên nghành, đọc nghe rổn rảng rất thích, nhưng thú thật là em chả hiểu gì. Chỉ biết đúng thông điệp mà MOD nói là tt chung tích cực, tiếp tục ride the trend... :4:

MOD xài từ chuyên nghành, đọc nghe rổn rảng rất thích, nhưng thú thật là em chả hiểu gì. Chỉ biết đúng thông điệp mà MOD nói là tt chung tích cực, tiếp tục ride the trend... :4:
Em cũng chả hiểu mô tê gì.
Thấy bác ấy dùng icon vỗ tay và 2 ngón chĩa lên giời như kiểu tay dao tay dĩa thì đoán là chắc sẽ có ăn :D

Một hiện tượng không diễn đàn nào có, chỉ có ở VC dạo gần đây: "Giang hồ hiểm ác không bằng mạng lag thất thường".
Đủ để thấy độ HOT của VC ngày một nâng lên, vượt tầm chịu đựng của Mr. Sé vờ ...:24:
Diễn đàn mấy hôm nay sẽ còn chập chờn vì đang thay server

Ngôn từ cờ bạc xóc đĩa mà bác. Bác nghe thấy hay không. :24: Giải thích từ ngữ : Chẵn phải , Lẻ trái .. Theo tay cái. Lẻ là cầu khoẻ, bên mua khỏe -> tăng điểm. Ngược lại giảm điểm là chẵn :35: . Phiên trước giảm phiên này tăng, đang bear sang bull, hoặc ngược lại là bạc sang. Mở bát là chốt phiên. BBs vẽ chart làm trap gọi là xóc đểu , cờ gian bạc lận, chơi bẩn. :cluebat:

Ngôn từ cờ bạc xóc đĩa mà bác. Bác nghe thấy hay không. :24: Giải thích từ ngữ : Chẵn phải , Lẻ trái .. Theo tay cái. Lẻ là cầu khoẻ, bên mua khỏe -> tăng điểm. Ngược lại giảm điểm là chẵn :35: . Phiên trước giảm phiên này tăng, đang bear sang bull, hoặc ngược lại là bạc sang. Mở bát là chốt phiên. BBs vẽ chart làm trap gọi là cờ gian bạc lận, chơi bẩn. :cluebat:
Em ôm bảng vị. Chẵn lẻ gì cũng chơi được tuốt

Ngôn từ cờ bạc xóc đĩa mà bác. Bác nghe thấy hay không. :24: Giải thích từ ngữ : Chẵn phải , Lẻ trái .. Theo tay cái. Lẻ là cầu khoẻ, bên mua khỏe -> tăng điểm. Ngược lại giảm điểm là chẵn :35: . Phiên trước giảm phiên này tăng, đang bear sang bull, hoặc ngược lại là bạc sang. Mở bát là chốt phiên. BBs vẽ chart làm trap gọi là xóc đểu , cờ gian bạc lận, chơi bẩn. :cluebat:
Đọc ong ong cả đầu! Giờ thì em đã hiểu Fugaca diệt trừ jun như thế nào...hihi

Cảm ơn MOD đã bỏ thời gian giải thích. Môn này cũng hại não thật... Cứ trái phải, phải trái hoa hết cả mắt, chóng hết cả mặt...:4: :13:

Hôm nay đi nhậu cả ngày ... về mở bảng thấy không cảm xúc gì :D vẫn bear ....ae cầm hàng thấy sao chứ mình thấy số luong cp tăng >giàm= > bear hơi vô lí , ae cho ý kiến???

Hôm nay đi nhậu cả ngày ... về mở bảng thấy không cảm xúc gì :D vẫn bear ....ae cầm hàng thấy sao chứ mình thấy số luong cp tăng >giàm= > bear hơi vô lí , ae cho ý kiến???

P.CT nhậu ở đâu...mai em gửi chai chuối hột quê em!

Status
Not open for further replies.
Back