Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
PVC đúng là hổ báo quá. Chắc em nó được giao nhiệm vụ động viên chiến sỹ đây.
Đến chiều mà xua tiểu đoàn chứng khoán lên yểm trợ thì chắc đúng bài của MMs :)

Cứ quan sát đến sau 10h30 sáng, thậm chí đến phiên chiều đi bác. Nếu giữ được momentum này cho cả VNI và các cổ trên thì quyết cũng chưa muộn mà :)
Em không kiên nhẫn nên đã làm 1 lô TCM và PVD (giá 104- đua lệnh vì lưỡng lự). PVS chắc để cuối tuần xem xét.

Nhìn HUT,VCG và dòng P + đám cp ruồi gd thế này em dự sắp có game mới. Em vẫn ngồi xem, chúc mừng các anh toác mỏ.

Em đang quan sát cung cầu FLC, cổ ngược đãi hôm nay đã về tới tk. Những tay cờ bạc lăn chốt đang có lãi trên 20%, xem lực anh Q ra sao, nếu anh ý máu thì game lớn với FLC
E thì nghĩ a.Q cho cổ FLC về, các cổ đông chốt FLC rồi sẽ chuyển sang KLF.

Nhìn HUT,VCG và dòng P + đám cp ruồi gd thế này em dự sắp có game mới. Em vẫn ngồi xem, chúc mừng các anh toác mỏ.
VCG ra cái tin bị cắt MG, lập tức các anh Tây ấn dí nó xuống luôn, không biết đến tầm nào các anh ấy mới rừng lại:2:

VCG ra cái tin bị cắt MG, lập tức các anh Tây ấn dí nó xuống quá, không biết đến tầm nào các anh ấy mới rừng lại:2:
Sóng to không thể thiếu nó nên em dự sắp có game mới toàn TT là vậy. GAS đang cố kìa, cố lên P ơi.
HNX 90.x về 82-83 là đẹp bọt hí hí

Sóng to không thể thiếu nó nên em dự sắp có game mới toàn TT là vậy. GAS đang cố kìa, cố lên P ơi.
HNX 90.x về 82-83 là đẹp bọt hí hí
Bác đã tính thế thì nên kiên định. Không lại vào sớm quá. E nghĩ cuối năm không có giá 82-83 cho các bác cầm tiền đâu.

Bác đã tính thế thì nên kiên định. Không lại vào sớm quá. E nghĩ cuối năm không có giá 82-83 cho các bác cầm tiền đâu.
Em đã rất liều trước khi TT gặp sự cố HD981 nên em tin là HNX có 82-83 trước khi có game mới

Status
Not open for further replies.
Back