Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Morning tuần mới
Chắc măm tạm ASP 1CE, lỗ ảo tí ti với 2 chú còn lại. PVC mà over 40 thì đắng lòng 15 phút
Hay bác nghiên cứu xem lúc nào vào lại được PVC đi cho bớt đắng.
Em còn chả có con P nào, trừ PGS ăn được 2 giá lúc chưa có sóng P.
Đắng toàn bộ nội tạng cơ :D

Chưa soi ra được em nào thơm, bác phím em vài mã đê

Thích là nhích lun thôi, PVC đoạn này cho phép các nhà đầu tư thả sức tưởng tưởng ra những mức giá lãng mạn nhất.
Đúng là bó tay với em nó, giống hệt PVA hồi nào

Em đang quan sát cung cầu FLC, cổ ngược đãi hôm nay đã về tới tk. Những tay cờ bạc lăn chốt đang có lãi trên 20%, xem lực anh Q ra sao, nếu anh ý máu thì game lớn với FLC

FPT bắt đầu rú ga! Khi nào chốt vòng mới ae VC Hà Nội đi off về báo em câu nhé.
Nghe lời bác @bigsan nên e đang có lãi với PVC rồi. :42::42:

PVS đợt này bị VNM bán ra 6 triệu cổ nên nhiều khả năng là bị PVC đuổi kịp. Canh vào thêm PVS có hợp lý không các bác? Nước chảy chổ trũng nhĩ.

PVS đợt này bị VNM bán ra 6 triệu cổ nên nhiều khả năng là bị PVC đuổi kịp. Canh vào thêm PVS có hợp lý không các bác? Nước chảy chổ trũng nhĩ.
Câu trả lời nằm sẵn trong câu hỏi roài còn gì. Mún chắc cờ nhờ bác Chimnon tư vấn thêm, bác ấy đã chung đụng với PVS 3, 4 lần rùi :10::4:

Câu trả lời nằm sẵn trong câu hỏi roài còn gì. Mún chắc cờ nhờ bác Chimnon tư vấn thêm, bác ấy đã chung đụng với PVS 3, 4 lần rùi :10::4:
Vâng, chơi PVS chắc phải hỏi bác @chimnon câu, nhưng cứ ngại bác ấy không trả lời thôi. Em là em đánh giá độ nhiệt tình của bác @bigsan cao hơn tí:4:

Bác @chimnon xem lực của TCM có cửa lên nữa không. Sáng vừa rút được ít GTK đang phân vân nên mua em nào? PVS hàng cũ của bác và TCM bác đang giữ là 2 con em đang ngắm.

Bác @chimnon xem lực của TCM có cửa lên nữa không. Sáng vừa rút được ít GTK đang phân vân nên mua em nào? PVS hàng cũ của bác và TCM bác đang giữ là 2 con em đang ngắm.

Cứ quan sát đến sau 10h30 sáng, thậm chí đến phiên chiều đi bác. Nếu giữ được momentum này cho cả VNI và các cổ trên thì quyết cũng chưa muộn mà :)

Status
Not open for further replies.
Back