Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Chỉ rung xóc thôi mà. Đề nghị các bác trên tàu thắt dây an toàn không nhảy tàu.
Tàu bác chạy rung kinh quá, ae say hết rồi, không ai nói nên lời.

Em dưới sân ga, nhìn tàu chạy mà còn thấy khiếp.

Sent from my iPad using Tapatalk

chiều nay các bác có hàng chưa về nhớ uống thuốc nha hoặc là Đừng Xem bảng điện tử :beer_smile::botay::786:
Hàng chưa về thì, coi như bị kẹp ko có sao.

Khổ là khổ mấy người hàng về rồi, mà lời lỗ 1 chút.

Bán thì tiếc T+3, ko bán thì sợ kẹp.

Em nhặt nhạnh lung tung xòe giờ cũng kẹp 10% roài.
Nhảy nhót mà mình không sure em đi tiền tý 1, mỗi hôm nhặt nhạnh 5-10% nếu giá còn tăng, cổ về có lãi
Kẹp ít cắt dễ, hy vọng không phải cắt, cả làng win win

Đúng thật, giờ em thích bị kẹp hơn :P.

ko biết đợt này a Tican có múc lô BVH nào giống đợt đầu năm ko vì đầu năm e nó là chỉ báo sập của index :emoticon-00107-sweating::emoticon-00107-sweating::emoticon-00107-sweating:

Theo quan điểm cá nhân của em, con nào rụng thì rụng chứ PVC chắc không sợ bị kẹp hàng đâu. Cổ cánh PVC hình như bị "nhốt" hết rồi,
Em cũng nghĩ thế. Có lẽ tổ chức và đội nhóm vào hết rồi. Cảm giác toàn nhỏ lẽ phân phối hết cho mặt mẹt rồi.
Cái hay nữa là đợt này PVC và PVS bị tây táng rất mạnh mà không những ko giảm mà lại tăng. Thế thì hiểu như thế nào khi cạn cung của Tây. Tuần sau không khéo nó còn lên mạnh hơn hôm nay ấy chứ.
P/s: Em tuy có mua nhưng không phải tay to đâu nhé. Đây chỉ là suy luận của em thôi nhé. Có ai thích ngồi hóng gió trên cao thì vào ủng hộ em với.

Nói các bác bỏ quá nhé, em thấy giờ này các đội lái, các tay to lãi khủng rồi, họ cắt vài phần trăm vẫn toác hết mồm miệng, khổ cái khi họ cắt dễ gây hiệu ứng xấu, nên em cứ phải cấu vào tay mình: này dè chừng nhóe :17:

Theo quan điểm cá nhân của em, con nào rụng thì rụng chứ PVC chắc không sợ bị kẹp hàng đâu. Cổ cánh PVC hình như bị "nhốt" hết rồi,
Em cũng nghĩ thế. Có lẽ tổ chức và đội nhóm vào hết rồi. Cảm giác toàn nhỏ lẽ phân phối hết cho mặt mẹt rồi.
P/s: Em tuy có mua nhưng không phải tay to đâu nhé.
Tay to úp sọt nhau ý chứ :D
Có mấy chú hàng ngon có vẻ muốn ngược đường ngược nắng để CE
Theo dõi thôi :rolleyes:

Status
Not open for further replies.
Back