Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Bác phi công còn muốn mua không? Xuống tiền trước đi em lả lướt theo sau:21:
Có vẻ dòng P bắt đầu bán giải chấp rồi?
Chú ý chú ý, máy bay đang quay lại đón khách, nhưng lượng khách quá đông, phi công trẻ chưa biết phải làm sao.

Hình ảnh mới nhất phóng viên chụp vê. ( nhìn mãi chưa thấy pct đâu)

Sent from my iPad using Tapatalk

Đấy... Nó phải hạ nhiệt, đúng bài như thế mới đẹp.... Đỏ.... Đỏ tiếp giùm em... :24::24:
Dám không ? nên nhớ là còn tiền là còn cơ hội .. mất tiền, có vẻ xe lửa 520 đến sớm hơn dự kiến. Hôm qua có bác nào tường thuật cầu Thăng Long Hà Nội, phương tiện vô chủ vứt vương vãi, hay chiều nay a/e mình ra cầu Phú Mỹ coi có cái thẻ ATM vô chủ nào không nhờ :24:

Để ý cái khúc 56 - 60 đấy cụ ơi, Bottom dự kiến sẽ được xây lòng vòng đâu đó :1:
Bên trái chart hoàn toàn không có khái niệm 50-60 thì để ý làm gì. Tay chơi lúc này chỉ có thể đánh bằng Harmonic hay Fibo projection để ăn mảnh thôi. Giờ chỉ có các tay FA thượng thặng mới đủ xây nền cho oil ở giá nào có Trời mới biết

Becks ở dưới có lạnh không beck? Nhớ tìm PCT để 2 anh em sưởi ấm cho nhau. Tội vãi ái.:(
Ở dưới phù hộ cho T3 em huề vốn, không thì chuẩn bị đón em xuống để giao thông :63:

Oil đang hot nên tui post monthly chart của oil cho các bác ngắm. Điều đáng lo là bên trái của chart không thấy vùng suppor nào hết. Thuyền oil xuôi phương Nam theo một lộ trình hoàn toàn hoang vu không có một trạm dừng chân nào hết kể từ khi drop khỏi giá 79. Tui dùng monthly để nhìn xa hơn xíu, chứ cở daily hay weekly là không thấy gì luôn

View attachment 4531
bác Linh vui lòng cho hỏi, data OIl của bác trên nền MT4 do server nào cung cấp thế ạ ?
trên acc demo của em chỉ có từ 12/12/2013

Còn ạh.... :39::39::39:

Em thấy cơ hội xóa đói, giảm nghèo cuối cùng của năm đó bác..... :4::4:
hàng thì em đã chọn xong, chỉ còn timing và điểm số thôi, hôm nay chưa phải ngày, em đoán tuần sau cơ...Tuần sau hình như lông lá đi nghỉ hết, sẽ có một timing đủ rộng để thị trường hồi. Mà trước khi nghỉ nó làm luôn phần việc mấy ngày nghỉ đấy. Em đoán nó nghỉ cũng tầm 2 tuần

Becks ở dưới có lạnh không beck? Nhớ tìm PCT để 2 anh em sưởi ấm cho nhau. Tội vãi ái.:(
Ở dưới phù hộ cho T3 em huề vốn, không thì chuẩn bị đón em xuống để giao thông :63:
Ít nhất cũng đc ở cùng người nổi tiếng, thôi mưu sự tại mình mà "hành sự" thì nhờ PCT vậy.:heo09:

Status
Not open for further replies.
Back