Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Cá hồi như sách các cụ nhở, liệu PB lần này được mấy hôm ?
Step by step, đầu tiên là bắt đáy, sau đó double, tripble, margin và cuối cùng là cut loss. Còn hung hăng lắm, còn gào thét, còn hy vọng, bao giờ chỉ còn tiếng rên rỉ, thều thào, đó mới đáy kaka :111:

Khổ thế.... Hôm qua cò kè 1 lai, giờ chả lẽ mua đắt hơn 5 lai.... :106:

Kịch bản là phải nhíp xuống phiên sáng, chiều xanh nó mới đúng bài.... Giờ sáng ra đã húng kiểu này thì em lại cất tiền vào tủ.... :4::4:
Không phải khoe hàng của phi công làm gì.

T3 về mới thấy may mà mấy thằng kia rành bớt hàng cho mình.

Sent from my iPad using Tapatalk

Step by step, đầu tiên là bắt đáy, sau đó double, tripble, margin và cuối cùng là cut loss. Còn hung hăng lắm, còn gào thét, còn hy vọng, bao giờ chỉ còn tiếng rên rỉ, thều thào, đó mới đáy kaka :111:
Kể truyện ma hay quá CT... Kể tiếp giùm em. Khi nào AE mềnh tất tay thị trường mới được phép lên bền vững... :4::4:

Uow a đúng là thần tượng của e, tripble xong mới rên rỉ thiều thào.

Khổ thế.... Hôm qua cò kè 1 lai, giờ chả lẽ mua đắt hơn 5 lai.... :106:

Kịch bản là phải nhíp xuống phiên sáng, chiều xanh nó mới đúng bài.... Giờ sáng ra đã húng kiểu này thì em lại cất tiền vào tủ.... :4::4:
Từ sáng đến giờ vẫn -5 pts chứ đã xanh lúc nào đâu mà bác lại sợ nhỉ :39:

Kể truyện ma hay quá CT... Kể tiếp giùm em. Khi nào AE mềnh tất tay thị trường mới được phép lên bền vững... :4::4:
Đấy... Nó phải hạ nhiệt, đúng bài như thế mới đẹp.... Đỏ.... Đỏ tiếp giùm em... :24::24:

Oil đang hot nên tui post monthly chart của oil cho các bác ngắm. Điều đáng lo là bên trái của chart không thấy vùng suppor nào hết. Thuyền oil xuôi phương Nam theo một lộ trình hoàn toàn hoang vu không có một trạm dừng chân nào hết kể từ khi drop khỏi giá 79. Tui dùng monthly để nhìn xa hơn xíu, chứ cở daily hay weekly là không thấy gì luôn

View attachment 4531

@beck : còn giữ em Giang ko? nhớ lần trước có nhắn nhủ cuối năm ko về giá 15 thì gủi it xuống. Giờ cần mình mua 10 cổ fl gửi cho.

Oil đang hot nên tui post monthly chart của oil cho các bác ngắm. Điều đáng lo là bên trái của chart không thấy vùng suppor nào hết. Thuyền oil xuôi phương Nam theo một lộ trình hoàn toàn hoang vu không có một trạm dừng chân nào hết kể từ khi drop khỏi giá 79. Tui dùng monthly để nhìn xa hơn xíu, chứ cở daily hay weekly là không thấy gì luôn

View attachment 4531
Để ý cái khúc 56 - 60 đấy cụ ơi, Bottom dự kiến sẽ được xây lòng vòng đâu đó :1:

Bác phi công còn muốn mua không? Xuống tiền trước đi em lả lướt theo sau:21:
Có vẻ dòng P bắt đầu bán giải chấp rồi?

Status
Not open for further replies.
Back