68 & 86

• Thread starter Phát Lộc
  • Start date
dà,
bản thân em ko hối tiếc với quan niệm, lộc không nhận từ ck sẽ được nhận từ nơi khác, cái gì thuộc mình trước sau sẽ về mình :))
chúc anh luôn thắng lớn nhe!
Vietlott chẳng hạn. Hôm nay, Bon mua dãy số gì thế?

@dong xu bac
Em nhớ ra rồi, khúc đo là Tào Tháo với TMY ngồi trên xe ngựa, trước khi rớt hài, Tào Tháo giả vờ lên cơn đau tim và ngất... Tư Mã mừng quá, không kiềm được cảm xúc...đã vô tình để lộ chân tướng... Hô to Thái Y...Thái Y...chạy xuống xe ngựa, và tìm Thái Y...
Một lát sau, dẫn Thái Y quay lại, thì không thấy Tào Tháo đâu... TMY hiểu chuyện ngay lập tức...nhìn ra phía xa...thì Tào Tháo đang đi tè...
Sau đó, TMY vội vã chạy ra...quỳ xuống...và phủi đường cho Tào Tháo lên xe ngựa... Đến xe, Tào Tháo cố tình làm rơi chiếc hài...
Phim này là phim Tam Quốc Diễn Nghĩa 2010 thì phải...anh kiểm tra lại xem sao?!
Ps: Tạm biệt anh HL, ta sẽ giao lưu ở một cái nick khác ạ. Anh không cần anh phải nói ra, người ngoài nhìn thế nào mặc kệ họ... em vẫn giữ vững niềm tin: Anh là người thắng cả cuộc chiến, chỉ thua một vài trận chiến lẻ tẻ mà thôi! :113:

...bản thân em ko hối tiếc với quan niệm, lộc không nhận từ ck sẽ được nhận từ nơi khác, cái gì thuộc mình trước sau sẽ về mình...
Thế này gọi là TĨNH phải không Bon?
Chỉ khi nào không có đủ lớn động lực, ta mới chấp nhập phần "SỐ" mang cảm tính và mơ hồ vậy.
Cỏ cây còn hướng về nơi có ánh sáng, để tồn tại và vươn lên.
Em không và sẽ không ngồi chờ những điều tự nhiên đến, vì thời gian của mỗi người chỉ có ngắn dần đi. :1:
Không tham, không cố cưỡng cầu! Nhưng luôn phải phấn đấu, để ít nhất không lãng phí thời gian và sinh lực của mình.

Chỉ khi nào không có đủ lớn động lực, ta mới chấp nhập phần "SỐ" mang cảm tính và mơ hồ vậy.
Em không và sẽ không ngồi chờ những điều tự nhiên đến, vì thời gian của mỗi người chỉ có ngắn dần đi. :1:
Không tham, không cố cưỡng cầu! Nhưng luôn phải phấn đấu, để ít nhất không lãng phí thời gian và sinh lực của mình.
Kết cái câu cuối của thầy quá ợ :2cool_after_boom:
"Không tham, không cố cưỡng cầu! Nhưng luôn phải phấn đấu, để ít nhất không lãng phí thời gian và sinh lực của mình."
Gia Cát tiên sinh tài cao bắc đẩu còn không cưỡng được bạc cơ mà :9cool_too_sad:

Vietlott chẳng hạn. Hôm nay, Bon mua dãy số gì thế?
haha...hôm trc có để ý dc 1 hôm vụ vietlot này, tính thử xem mà chưa có thời gian, hồi xưa Bon tính số xổ loại có thể kiếm cơm hàng ngày :))))
anh nhắc mới nhớ. kaka...

hề..hề.. gọi là "bận"
có mối quan tâm còn hơn cả chứng nên "quên" mất chứng Rai ơi.
có rất nhiều thứ có thể "đầu tư" ngoài ck, Rai ạ. và đầy hứng thú! :))
chứ có thời gian để ngồi chờ với đợi đâu, kaka....

ps: bon rất vui thú với cs yolo của mình và chưa muốn, có thể là sẽ ko có ý định thay đổi đến khi nó tự thay đổi. :)))))

Last edited:
Gãy hết rồi:ck,Gold,Oil,Rubber,...Eu,Bit...
Chỉ có U là tăng thôi.
NOW THAT EYES OF HAWKS
IN DUSKY NIGHT ARE DARKENED... CHIRPING OF THE QUAILS —BASHO
Anh dong xu bac quả nhiên là thiên hạ vô địch thủ ạ. Anh nói chết là chết, sống là sống...mới hồi chiều qua, anh đã hỏi thăm cái vía của Thiết Gia, đến tối thì toàn bộ Wallstreet đi viện... Hoàng Gia Linh em đây chọn cái vương miện Đức Vua quả nhiên không sai ạ... bái phục anh dong xu bac! :113:
Em xin đổi cái avata mới, tặng cho cặp đôi Thiết Gia & Táo Gia... hai lão ngoan đồng này, suốt ngày cạnh khóe nhau, mỉa mai nhau. Chỉ khi đến đoạn cuối cuôn đường, họ mới chịu ngừng lại, và nắm tay nhau...cùng hóng gió trên cuôn tàu TiTaNic huyền thoại... :24::24::24:
Who is who?

btc từ 19,5xx xuống 7,500
đó có thể là first signal of 1 loạt gãy đổ

cẩn trọng ko bao giờ thừa!
VC Phố, không thể thiếu vắng bóng hình của cụ Bon.Bon được... Cụ thống nhất giang sơn, thì thiên hạ mới mong hưởng Thái Bình! :113:

đợt rồi thấy Cào mất tập trung.
hình như trong cung mệnh có sao tuế phá ?

ps: cái gì quá thì sẽ có xu hướng quay về giá trị thực, trong khi quay về thì vẫn có thể quá đà, chiều nào cũng vậy. moment lớn thì luôn có quá đà.

nên nhạy như anh Linh, thấy trong gió có hơi hướm dù còn nghi ngờ cũng nên hành động liền, vì cơ hội lúc nào cũng còn.

hãy nhìn xa 1 chút, trên nền cả thế giới kinh tế đã cho dấu hiệu hồi phục, xu hướng chung sắp tới là rate hikes, vì vậy tt sẽ đi trc về cái nền BV sẽ chững lại, sẽ ko như thời 2008, TT hiện hấp thụ tiền tốt và xoay vòng tốt nên ck sẽ ko có thác đổ muôn chiều.

giờ Cào replan lại đi, đánh giá rr trong 1 short tf, medium tf và long tf. khả năng can stand là ntn, rồi action...

ps: ko bắt dao. chờ dao nó cắm xuống đất rồi hãy nhặt vẫn kịp. :)

Last edited:
đợt rồi thấy Cào mất tập trung.
hình như trong cung mệnh có sao tuế phá ?

ps: cái gì quá thì sẽ có xu hướng quay về giá trị thực, trong khi quay về thì vẫn có thể quá đà, chiều nào cũng vậy. moment lớn thì luôn có quá đà.

nên nhạy như anh Linh, thấy trong gió có hơi hướm dù còn nghi ngờ cũng nên hành động liền, vì cơ hội lúc nào cũng còn.

hãy nhìn xa 1 chút, trên nền cả thế giới kinh tế đã cho dấu hiệu hồi phục, xu hướng chung sắp tới là rate hikes, vì vậy tt sẽ đi trc về cái nền BV sẽ chững lại, sẽ ko như thời 2008, TT hiện hấp thụ tiền tốt và xoay vòng tốt nên ck sẽ ko có thác đổ muôn chiều.

giờ Cào replan lại đi, đánh giá rr trong 1 short tf, medium tf và long tf. khả năng can stand là ntn, rồi action...
Trong một còm mà FA, TA, HA có đủ :)

Back