VC Nối vòng tay lớn -2014

caheo

Moderator
Mùa mưa về, những ngày nóng bức ngột ngạt đã lùi xa... Gió hây hây, cỏ cây tươi xanh, trời trong xanh và nước trong xanh
TT đã hồi phục rất ổn, tk ace cũng phục hồi đáng kể sau vụ BĐ, những lo âu thấp thỏm nay cũng lùi xa...

Sau nửa năm mua bán triền miên, có lẽ đây là thời điểm đẹp nhất để nghỉ ngơi, để tự thưởng, để lấy lại cân bằng và tiếp năng lượng cho cuộc chơi sắp tới.
Sao không đến với nhau một ngày nhỉ ?
Bao lâu nay biết nhau trên DĐ, mến nhau vì nết quý nhau vì tài, chia sẻ với nhau bao nhiêu buồn vui, học hỏi nhau bao điều đáng giá...
Sao không xiết tay nhau ?
Đường nghề còn dài lắm, mà nghiệp trader thường đơn độc, quý lắm cánh tay bè bạn những khi chân mỏi lòng mềm...
Sao không cùng nối vòng tay lớn nhỉ ?
DĐ ảo mà rất thật, ae cũng rất thật. Sao không mở lòng với nhau? Đã là chiến hữu, đâu chỉ là chiến hữu trên chứng trường ?

*
Lần đầu tiên cơ duyên hội tụ, VCers sẽ tụ hội đông đủ. Bạn có muốn nối vòng tay lớn cùng VCers cả nước ?
Hãy tham gia cuộc hội ngộ bên dòng Đồng Nai :
- Tên gọi: VietCurrency Nối vòng tay lớn -2014
- Địa điểm: TP Biên Hòa, Đồng Nai
- Thời gian: 02 và 03 -8 -2014
- Thành phần: thành viên VC cũ và mới (danh sách tham gia ở phía dưới, sẽ cập nhật thường xuyên)

*
CHƯƠNG TRÌNH:
Ngày 01 -8:
- 19:00 – 22:00 : tiệc tẩy trần với ae VCHN

Ngày 02 -8:
- 07:00 - 10:00: cafe & điểm tâm. tại cafe Cội Nguồn
- 10:30 - 12:00: Du lịch trên sông Đồng Nai, quanh Cù lao Phố
- 12:00 - 14:00: tiệc “món ngon sông nước”, tại nhà hàng trên bờ
- 14:30 - 18:00: du lịch tiếp dọc sông, tiệc buffet nhẹ trên thuyền, tắm sông
- 18:00 - 19:00: về KS nghỉ
- 19:00 - 22:00: Karaoke hoặc cafe ca nhạc

Ngày 03 -8:
- 07:00 - 09:00: cafe & điểm tâm. tại cafe Cội Nguồn
- 09:00 - 11:00: tọa đàm “TTCK trước Vận hội mới”, với tham luận của các VCers gạo cội: giailang, Caco, Huydert, Mr4146.
- 11:30 - 15:00: buffet kết hợp hội thảo
- 15g00 : kết thúc

Last edited by a moderator:
DANH SÁCH THAM GIA
sắp theo thứ tự abc
Sẽ cập nhật thường xuyên

1. Ẩn số
2. binhthin
3. caheo
4. caibangsaigon
5. Camus
6. Chán
7. Colaido
8. Bạn colaido
9. giailang
10. huydert
11. libi
12. LoadMaster
13. locke
14. luxubu
15. minhphc
16. minhtriet
17. MorningStar
18. Mr4046
19. paven
20. Pikachu
21. Pinky
22. SanJin
23. Songtu
24. thanhpham
25. tungneu
26. vobe
27- 31: 5 thành viên mới, đề nghị không nêu tên :)

Tọa đàm chém gió để thứ 7 đi anh Cá, đông đủ nhất, Chủ nhật em sợ sẽ thưa bớt:emoticon-00122-itwasntme:

a Cá ơi, vẫn tọa đàm vào CN? tưởng chuyển sang T7, rồi ăn chơi cho thoải mái :)
Tọa đàm chém gió để thứ 7 đi anh Cá, đông đủ nhất, Chủ nhật em sợ sẽ thưa bớt:emoticon-00122-itwasntme:
yeah, nếu ace thống nhất, thì bất cứ tiết mục nào cũng có thể thay đổi. yên tâm nhé :)

em mem mới cho em tham gia anh Caheo nhé. Em phải liên lạc với ai ? địa điểm tại cafe Cội Nguồn ạ?
em chắc là mem nhí nhất VC, nên sẽ được ưu tiên 1, em chỉ việc tận hưởng mà không có bất cứ trách nhiệm vụ gì, em nhá :)

Trong danh sách, cái ông số 8 "huydert" là ông nào thế nhỉ? VC đâu có ông nào nick này nhỉ:4:

@Vobe: đã vào danh sách rồi đó. Nhưng chỉ có 1 cấp là chính thức, kg có cấp dự thính em ơi :)
@MS: hay lắm ! ae vẫn thường nhắc tới em đó ! :41:
Hic! danh sách tăng lên từng giờ: mở cửa là 15 mem, 10g30 là 18 mem, đầu phiên chiều là 22 mems !
phải chi danh mục của ae cũng tăng với tốc độ đó nhể ? :p

@Vobe: đã vào danh sách rồi đó. Nhưng chỉ có 1 cấp là chính thức, kg có cấp dự thính
em ơi :)
@MS: hay lắm ! ae vẫn thường nhắc tới em đó ! :41:
Hic! danh sách tăng lên từng giờ: mở cửa là 15 mem, 10g30 là 18 mem, đầu phiên chiều là 22 mems !
phải chi danh mục của ae cũng tăng với tốc độ đó nhể ? :p
Anh caheo mát tay quá. :1:

Back