Ủng hộ Vietcurrency

Ừ thôi chả đùa nữa, hồi ấy nghe tôi múc BSI thì giờ có mà thành tập đoàn diễn đàn...
Toàn thành viên gạo cội như anh Chim, cô Lái, bác Cá ủng hộ rất nghiêm túc, mình nể quá

Xin chân thành cảm ơn bác @TiCan ủng hộ vietcurrency với số tiền 2 triệu đồng
Chúc bác luôn trẻ khỏe và gặt hái nhiều thành công trên chứng trường!
:53:

Last edited by a moderator:
Tính ra anh em vẫn có lòng với VC lắm. Rất vui được sinh hoạt chung với anh em VC đến thời điểm này. :banana105:
Việc Ban Quản trị cố gắng hết sức để phục hồi VC là việc làm hết sức đúng đắn và trách nhiệm, và em tin VC sau này sẽ trở thành 1 cộng đồng lớn mạnh trong làng tài chén Vịt:dance:

Đọc từng dòng mà mừng rơi nước mắt. Khi mới mở lại diễn đàn, anh em hồi hộp rón rén như gái về nhà chồng. Chả gì Vietcurrency đã đóng cửa khá lâu, chỉ sợ rằng đã bị lãng quên trong tâm trí mọi người. Cái được hôm nay không chỉ là nguồn lực, mà lớn nhất là cảm nhận tấm lòng của mọi người dành cho diễn đàn. Thay mặt anh em trong Ban quản trị, xin được cảm ơn tất cả mọi người.

Vâng, Xin cảm ơn...

Để duy trì,
Đọc từng dòng mà mừng rơi nước mắt. Khi mới mở lại diễn đàn, anh em hồi hộp rón rén như gái về nhà chồng. Chả gì Vietcurrency đã đóng cửa khá lâu, chỉ sợ rằng đã bị lãng quên trong tâm trí mọi người. Cái được hôm nay không chỉ là nguồn lực, mà lớn nhất là cảm nhận tấm lòng của mọi người dành cho diễn đàn. Thay mặt anh em trong Ban quản trị, xin được cảm ơn tất cả mọi người.

Vâng, Xin cảm ơn...

chị và một số bạn bè cam kết sẽ đóng phí hàng tháng, trước ngày 10.
Chúc cho Ban QT vững vàng tay lái. Có khó khăn chúng ta sẽ cùng chia sẻ
:53::53:

Xin trân trọng cám ơn tới bác @ThePatriot đã ủng hộ vietcurrency.vn số tiền 1 triệu đồng
Chúc bác thành đạt trong mọi lĩnh vực!

Để duy trì,

chị và một số bạn bè cam kết sẽ đóng phí hàng tháng, trước ngày 10.
Chúc cho Ban QT vững vàng tay lái. Có khó khăn chúng ta sẽ cùng chia sẻ
:53::53:
Như thế này mới đúng là thương hiệu "colaido" của VC ah. :57.jpg::57.jpg::57.jpg:

Xin chân thành cảm ơn bác @TiCan ủng hộ vietcurrency với số tiền 2 triệu đồng
Chúc bác luôn trẻ khỏe và gặt hái nhiều thành công trên chứng trường!

Tui góp trước cho tháng 5 đấy nhé :10:
Bà con cầu nguyện giúp tui hết lỗ BVH để còn có sức mà ủng hộ tiếp :102:

Tui góp trước cho tháng 5 đấy nhé :10:
Bà con cầu nguyện giúp tui hết lỗ BVH để còn có sức mà ủng hộ tiếp :102:

Anh oánh con nào bé bé em ủn giúp vài lô 100 cổ
Đánh BVH thì em chịu,... may có chủ tịch giúp được... nó khấn dẻo mồm lắm

Xin trân trọng cám ơn Mr4046 đã ủng hộ cho vietcurrency nói chung và Admin nói riêng 1 món quà hết sức là ý nghĩa
- Ổ cứng di động để Admin sử dụng back up dữ liệu hằng ngày
- 100usd tương đương với số tiền 2t150k VND
Chúc cho Mr4060 thành công trong mọi lĩnh vực
Vì là ủng hộ bằng hiện vật nên có 1 chút media nhè nhẹ
View attachment 2785

@mr4046 : Món quà của a Mr thật là ý nghĩa ( đặc biệt là ổ cứng)... Như thế là ko sợ nhà mình bị mất tích nữa.. hihi
Chúc anh luôn vui khỏe và sớm đạt kế hoạch về hưu trước 40 xuân nhóe :53::53::53:

@Mr0406 : Món quà của a Mr thật là ý nghĩa ( đặc biệt là ổ cứng)... Như thế là ko sợ nhà mình bị mất tích nữa.. hihi
Chúc anh luôn vui khỏe và sớm đạt kế hoạch về hưu trước 40 xuân nhóe :53::53::53:
Admin nói, có ổ cứng của Mr thì nếu có mất tích thì cũng không quá 2 tiếng sau mọi việc trở lại như cũ

Admin nói, có ổ cứng của Mr thì nếu có mất tích thì cũng không quá 2 tiếng sau mọi việc trở lại như cũ
Yeah, cảm ơn bác Ad rất nhiệt tình cống hiến hộ e luôn a nhóe :emoticon-00139-bow:

admin lam gi thi lam ... nhung o cung thi khong duoc su dung vao muc dich bakup cac noi dung giai tri ma quen data nhe ...:D

E cũng chỉ biết backup diễn đàn chứ có biết làm j nữa đâu

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tapatalk

Xin trân trọng cám ơn tới bác @caheo đã ủng hộ cộng đồng vietcurrency.vn số tiền 3 triệu đồng
Chúc bác sức khỏe và thành công trong cuộc sống!
:53::53::53:

Back