Ủng hộ Vietcurrency

Xin trân trọng cảm ơn bác Caco đã ủng hộ vietcurrency số tiền 1 triệu đồng "nghe nói được trích từ lợi nhuận S96"
Chúc bác mạnh khỏe và S96 có giá 6.9 trong thời gian ngắn
:53:

Xin trân trọng cảm ơn bác Caco đã ủng hộ vietcurrency số tiền 1 triệu đồng "nghe nói được trích từ lợi nhuận S96"
Chúc bác mạnh khỏe và S96 có giá 6.9 trong thời gian ngắn
Ông anh mình vẫn đẳng cấp, quá ngưỡng mộ..... :heo09::heo09::heo09:

Xin trân trọng cảm ơn bác @uyendi đã ủng hộ vietcurrency số tiền 1 triệu đồng.
Chúc bác và gia đình sức khỏe, chúc con tầu bác lái luôn vững vàng trước mọi sóng gió!

Xin trân trọng cảm ơn bác @uyendi đã ủng hộ vietcurrency số tiền 1 triệu đồng.
Chúc bác và gia đình sức khỏe, chúc con tầu bác lái luôn vững vàng trước mọi sóng gió!
Ngày xưa a vietcurrency bỏ bao tâm huyết vì diễn đàn này, tôi cảm thấy vui mừng khi các bác tiếp tục duy trì dc . Có khó khăn gì các bác cứ chia sẻ , nếu có khả năng tôi nghĩ mọi người sẽ chung tay xây dựng. Cảm ơn các bác một lần nữa.

Sent from my iPad using Tapatalk

hôm nay em chính thức tiếp nhận ổ cứng di động từ bác @libi . cảm ơn các bác đã tin tưởng em. Cho em gửi lời cảm ơn tới bác @mr4046 . chúc bác sức khỏe :banana105::thankyou:
Em sẽ hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao!View attachment 2859

Thay mặt anh em trong diễn đàn vietcurrency.vn trân trọng gửi lời cảm ơn tới bác @caheo đã ủng hộ diễn đàn số tiền 3 triệu đồng.
Chúc anh và gia đình luôn mạnh khỏe!

anh @caheo mới trúng miếng ngon?
Hồi nào phải rình rình để anh ấy đãi 1 bữa mới được...

Chứng vừa là được một vòng mới, thấy anh em đa phần hỉ hả, lòng min mod cũng có chút vui lây.

Nhân chuyện chứng, cũng trần tình chuyện VC một chút.

Sau đợt quyên góp năm ngoái, số tiền thu được được dùng thuê host gói ưu đãi khuyến mại server của FPT để đảm bảo hạ tầng lâu dài. Số tiền còn lại để chi trả kinh phí cho bộ phận IT và dịch vụ kê khai kế toán.

Tuy nhiên, đến thời gian này nguồn kinh phí dự phòng đã hết, vậy thay mặt cho ban điều hành, chúng tôi kêu gọi anh em cùng chung tay ủng hộ VC để diễn đàn tiếp tục được duy trì và anh em chứng khoán vẫn có một môi trường chung gặp gỡ, trao đổi kiến thức, kinh nghiệm và diễn biến thực tế thị trường hàng ngày.

Rất mong nhận được sự ủng hộ của toàn thể anh em trong diễn đàn.

Xin cám ơn mọi người.

Chứng vừa là được một vòng mới, thấy anh em đa phần hỉ hả, lòng min mod cũng có chút vui lây.

Sau đợt quyên góp năm ngoái, số tiền thu được được dùng thuê host gói ưu đãi khuyến mại server của FPT để đảm bảo hạ tầng lâu dài. Số tiền còn lại để chi trả kinh phí cho bộ phận IT và dịch vụ kê khai kế toán.

Tuy nhiên, đến thời gian này nguồn kinh phí dự phòng đã hết, vậy thay mặt cho ban điều hành, chúng tôi kêu gọi anh em cùng chung tay ủng hộ VC để diễn đàn tiếp tục được duy trì và anh em chứng khoán vẫn có một môi trường chung gặp gỡ, trao đổi kiến thức, kinh nghiệm và diễn biến thực tế thị trường hàng ngày.

Xin cám ơn mọi người.
YES!&Tks!

Xin cám ơn mọi người.
bác Arrow cho Bon xin cái số TK của ACB nhé. thanks.

Back