Tuanminh's Trading

:24: đưa $ cho a khác nào giao hùng binh cho bại tướng :24:
Dạo này thầy ý khẳng định được vị thế Đại tướng quân của mình rồi, ngày xưa vi hành đi like dạo để do thám lòng quân thế nào thôi. Hôm trước vừa khoe hoàn thành kế hoach 5 năm xong rồi mà, anh em chưa kịp chúc mừng đã xóa vết, đúng kiểu thần long chỉ thấy đầu không thấy đuôi.

Ông biết thì nói be bé thôi, chừa đất cho tôi làm ăn, binh bất yếm trá :cute_smiley86:
kiểu ko biết nhưng vẫn làm ra vẻ biết nhưng thật ra là ko biết vẫn thể hiện như biết để người ta nghĩ là mình giả vờ ko biết mà thực chất là biết để cuối cùng là ko biết thế nào là biết hay là không biết :3cool_adore:

kiểu ko biết nhưng vẫn làm ra vẻ biết nhưng thật ra là ko biết vẫn thể hiện như biết để người ta nghĩ là mình giả vờ ko biết mà thực chất là biết để cuối cùng là ko biết thế nào là biết hay là không biết :3cool_adore:
Nhịn cười không nổi, phải vào like thầy :3D_37:

Tại hạ cam bái hạ phong :77::77::77: Dash idol anh minh thần võ, hùng tài đại lược, nhân đức hiền minh, thiên thu vạn đại :77::77::77:
Thần tượng rảnh rỗi, bình thêm mấy chữ giúp em với. Em cũng có đọc binh pháp, nhưng chưa hiểu lắm chỗ này :thankyou:
Thần tượng lại trêu em, cắt nghĩa củ chuối là thế này ạ:
Binh - việc binh đao
Bất - không
Yếm - ghét bỏ
Trá - dối trá
(google hân hạnh tài trợ chương trình này)

Thần tượng lại trêu em, cắt nghĩa củ chuối là thế này ạ:
Binh - việc binh đao
Bất - không
Yếm - ghét bỏ
Trá - dối trá
(google hân hạnh tài trợ chương trình này)
Không trêu, chắc chắn là không trêu. Em ngâm hơn 2 năm nay rồi, mới tạm hiểu được có 1 chương Kế sách, còn lại tịt mù...:18:

Back