Tuanminh's Trading

Đang định giận vụ tối qua thấy dễ thương thế này lại thôi :113:
Ô hóa ra là thầy Dát dám ghẹo chế yêu TTN là bà nội trợ à, láo, láo thật, láo quá :10:
Tay to thế thì nội trợ cái nỗi gì. Chắc gì tổng giá chị các anh đang chết đinh ở đây bằng được 1 nửa nav của bà nội trợ ấy :19:

Thầy cdg cực nice nhé.Chưa kịp giận đã lại tan chảy vì hoa,vì thơ :1:
Đấy là cái tài của ảnh...đưa lên đỉnh, kéo xuống vực chỉ trong vài nốt nhạc chị ạ. Trình oánh chứng thì càng khỏi phải bàn, tuyệt kỹ Hóng tinh đại pháp được em xếp vào hạng thượng thừa, tầm Chị Cỏ vs anh Chim :113:

Đấy là cái tài của ảnh...đưa lên đỉnh, kéo xuống vực chỉ trong vài nốt nhạc chị ạ. Trình oánh chứng thì càng khỏi phải bàn, tuyệt kỹ Hóng tinh đại pháp được em xếp vào hạng thượng thừa, tầm Chị Cỏ vs anh Chim :113:
Nói thế không sợ người ta giận à?Tài năng như thế,thông minh như thế sao phải hóng ai?

Đang chiên đậu mà nghe a dát khen sướng quá, phải nhảy lên còm.
Thật tuyệt vời, thật ko thể tin được cảm ơn gia đình đã sinh ra tôi, cảm ơn bạn bè đã luôn động vên, các anh chị VC đã tại ra môi trường để tôi có một ngày được tỏa sáng với tài năng mua ngay đỉnh, bán ngay đáy này.
Vâng xin chân thành cảm ơn..:harp::harp::heo09:
Chết mị a cháy đậu

Đấy là cái tài của ảnh...đưa lên đỉnh, kéo xuống vực chỉ trong vài nốt nhạc chị ạ. Trình oánh chứng thì càng khỏi phải bàn, tuyệt kỹ Hóng tinh đại pháp được em xếp vào hạng thượng thừa,...:113:
Chuận, thầy ấy theo cách nói của bác Táo là cà thâm lắm, khứa khứa :21: Quân sư chỉ chuyên ngồi trong trướng phe phẩy cái quạt lông thôi :113:

Nói thế không sợ người ta giận à?Tài năng như thế,thông minh như thế sao phải hóng ai?
Anh ấy tập hợp các tinh tuý lại, rồi xem cái nào trùng khớp với cái tinh tuý của riêng ảnh...Gọi là biết người biết ta, chứ không biết mỗi mình ta...Nhưng ảnh còn lịch sự đến nổi, đóng cửa ăn xong rồi mới mở cửa ra nói cám ơn một tiếng :19:

thật ko thể tin được, thật tuyệt vời, a TM đã nổi tiếng toàn room với công phu phím hàng ngay đỉnh :3cool_embarrassed:

Trình ngoáy của anh Dát này chưa đủ tầm để lay chuyển cảm xúc...Chị mà bị Thầy @Cdg ngoáy, thì chỉ có nước Lệ Rơi...anh này mới là Thánh ngoáy, em sợ ảnh nhất !:100:
Chuận, thầy ấy theo cách nói của bác Táo là cà thâm lắm, khứa khứa :21: Quân sư chỉ chuyên ngồi trong trướng phe phẩy cái quạt lông thôi :113:

Đúng là ổn định "ghế" hết rồi từ "oánh hết kẻ thù, oánh sang đồng chí" đây:10:

Last edited:
Back