Tuanminh's Trading

Nhà bác đông vui quá, em nhìn thấy cái chart hôm qua có cái GAP UP to vật thế kia + Nến phi ra ngoài BB cũng nên đề phòng, có động là phải phi thân ra khỏi tầu để bảo toàn thành quả mới được :21:
Cứ bình tĩnh có gì mà vội vàng đâu ạ.

Vào đây đọc mà thấy đắng nòng...cả nhà an vị, còn mỗi mình mình làm bò kéo xe...:20::20::20:...ức quá, éo like pọt nào :102:

Vào đây đọc mà thấy đắng nòng...cả nhà an vị, còn mỗi mình mình làm bò kéo xe...:20::20::20:...ức quá, éo like pọt nào :102:
Bố vk gần 2 cây trần... aTâm 1,5 cây...Vịt chiên hơn 1 cây...Hoa Cỏ Mây nữa cây...a mún zề nữa:1cool_byebye:

chi tiết hơn đi a giai, chỉnh ở chỗ nào, mút con giề?! :3cool_embarrassed:
Chỉnh mặt bằng chung TT ý :">.
Nan giải vãi chọn mã em còn cùi bắp.
Nên vẫn cứ như cũ hàng cơ bản tố,t cảng, xuất nhập, vlxd, kho bãi, xây dựng, nông nghiệp.
Trích 1 phầnTiền nóng oánh thêm bảo hiểm, khu công nghiệp, ăn ko đc thì ta chuồn chuồn.
Dầu thì mất mị a lợi thế T+ rồi thôi chảnh éo chơi.

Nên vẫn cứ như cũ hàng cơ bản tố,t cảng, xuất nhập, vlxd, kho bãi, xây dựng, nông nghiệp.
Trích 1 phầnTiền nóng oánh thêm bảo hiểm, khu công nghiệp, ăn ko đc thì ta chuồn chuồn.
Tưởng cô đọng ai ngờ liệt kê hết tất cả các ngành.
Ngắn gọn đê, giờ múc con gì, nói đúng 1 con uy tín T3-5 coi?

Tưởng cô đọng ai ngờ liệt kê hết tất cả các ngành.
Ngắn gọn đê, giờ múc con gì, nói đúng 1 con uy tín T3-5 coi?
a cmt chuẩn ko chỉnh được; đợt này hạ bật tín nhiệm đ/c TM nhé, phím gì cả ngành thế múc = mắt à :3cool_embarrassed:

Back