Tuanminh's Trading

Anh BlueDiamond lại trêu em rồi. Em mới tham gia lại từ đầu năm thật, bây giờ vẫn đang rèn luyện thôi. Trên VC em theo dõi và luôn khâm phục anh cũng như anh Chim_non về độ nhạy, khả năng bắt sóng và chọn hàng siêu đẳng.
Mình nói thực sự đấy! Nhìn cách các bạn tiếp cận và bước đi một cách hiện đại và đầy trải nghiệm thì đúng là tầng lớp các nhà đầu tư đang được tiến hóa một cách mạnh mẽ, lớp sau luôn phủ định lớp trước chứ lớp sau cứ thần tượng lớp trước thì đúng là thụt lùi rồi, nếu thế thì lại nộp tiền cho bọn tây hết, chúc mừng các bạn.:clap_1:

Hy vọng là thế. Mình mới tham gia TT từ hồi đầu năm. ĐÚng là trong downtrend học được nhiều bài học hơn là trong uptrend. Ai cũng nói về con sóng lớn tới đây nên bây giờ mình cứ tập đu và nhảy sóng nhỏ đã. Để có sóng lớn thì sẵn sàng chơi với sóng lớn luôn :21::21::21:
Wow, quá đỉnh .Tầm này em vẫn còn đang soi chart cafef và hóng f319 từ khi mở mắt tới lúc nhắm mắt đi ngủ :bangin:

Tuấn Minh dạo này có nghía lại em NKG không? Dạo này nó giấu tiệt cập nhật KQKD hàng tháng chỉ có báo cáo quý. Hôm nay BO - không biết real hay fake, ăn theo thị trường.

:21::21: A chiến toàn hàng FA nhở ka ka.
em có ít vhc mua theo ông ba tuần trước.
Nhìn chart TCL có cảm giác dăm ba tháng nữa cũng hay hay đấy a nhở.
Chính xác 3 tháng :) dạo này mới thấy thanh khoản . Chiến lược cuối năm là cảng biển TCL HAH VSC GMD. Xuất nhập khẩu náo nhiệt thế kia mà lại . Nhập hay xuất siêu mặc kệ [emoji13]

Back